• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo Bông béo xù tẹt chào các bạn!

hona_mu

Xn chào mọi người. Mình xin giới thiệu, đây là em Bông, em Bông mới gần 7 tháng tuổi. Và em sắp đến tuổi kén vợ. :love struck: Mọi người ủng hộ Bông nhé>:D<

Các bạn thấy em nó thế nào? À tiện thể, bạn nào có mèo mặt tịt còn non giới thiệu cho tớ nhé. Tớ đang tìm mua

ặc ặc giống hệt bông nhà mình , nhưng bông nhà mình là gái mà lại 3 tuổi rồi :x . hôm nào cho lái máy bay nhé .

nhà mình có em miu lai 34,mắt cũng 2 màu giống em bông nhà bạn.lúc nào bông đòi gái thì cho miu nhà mình abc với nhé.hihi

hona_mu

Bông say Hi^^

Bông sắp đủ tuổi rùi các bạn à. Tiện đây, bạn nào có mèo đẹp đăng cho Bông kén nhé:p.

kit vs mj

Member
Bông nhà bạn đẹp thế? Mình cũng muốn có 1 bé như vậy :( Bạn nào có hoặc biết ai bán thì noi với mình nhé.

cunxinh

Member
7 tháng chắc chưa gây được đâu bạn nhà mình hơn 1 năm rồi cu cậu vẫn chưa có nhu cầu nè thấy bảo mèo batư phải tầm 2 năm mới cứng với lại em nhà mình mắt chỉ 1 màu không phải 2 màu và đã được 1 tuổi 2 tháng rồi

AlexGk

Bé nhà em cũng tên Bông, mắt cũng hai màu. Tuy nhiên vẫn hơi bé tuổi. Nhưng mà Bông nhà em mũi cao chứ ko tẹt. Không biết là giống gì nữa :(

ngudaymuon

Active Member
Bông sắp đủ tuổi rùi các bạn à. Tiện đây, bạn nào có mèo đẹp đăng cho Bông kén nhé:p.
Cho mình đăng kí với, Xù nhà mình năm tháng tuổi rồi, cũng sắp đến tuổi abc. Mặt Xù nhà mình còn tẹt dí hơn Bông, mỗi tội lông Bông màu trắng, lông Xù nàh mình vàng nhạt. Bạn cho minh nik chat với, nik mình là nhunghoang83. Gặp nhau buôn chuyện tý.

meoxu_105

Member
em nhà mình sắp đến ngày lấy chồng rồi,nhưng mình ở tận hải phòng cơ.hic.bạn cho mình số đt của bạn dc không.nếu có cơ hội mình cho em lên nhà bạn cưới chồng dc không