• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em mèo đã từng là của Q^^

ruby41176

Member
trước đây Q có nuôi mấy em mèo nhưng chỉ có mỗi em này có ảnh >.< các bạn chiêm ngưỡng nhé ...em này Q rất yêu nhưng em í bỏ Q đi theo gái...~.~àh còn cả em Tây Ban Nha nữa (tiện post luôn nhưung sorry mọi người trước vì em í là chó ^^~)

em này là 1 trong những em mèo Q nuôi(toàn nuôi mèo tây thôi...em này ko phải đẹp nhất nhưng chỉ có mỗi em này có ảnh) em mèo tên là Jam còn em chó tên Lee(tên ông thầy dạy tiếng Anh lúc bé của Q :D)

ruby41176

Member
Hehe ^^ kute ghê! Em mèo bỏ Q theo gái, em chó thì cho bạn rồi vì nhà Q không có vườn mỗi ngày đều cố gắng cho em í đi ra công viên gần nhà nhưng có vẻ không có sân vườn em í vẫn buồn nên cho bạn, nhà bạn nó có sân. ^^

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Trời ơi, chú mèo hoàn hảo thế mà Q lại để nó đi theo gái à?? Lần sau Q mang gái về cho nó nha...

be trang

Bé meo meo của bạn cute cực, mấy bé mèo xinh vậy thì một đi khó mà trở lại lắm vì ai thấy cũng thích mà. Vào tay mình là mình giữ lại luôn,nên bạn hãy chuẩn bị tâm lý nhé. Còn chó nhà bạn nhìn ngáo quá xá:D

be trang

Bé mèo của bạn cute cực, mèo dễ thương zậy đi là khó về lắm vì ai thấy cũng thích mà. Trước mình cũng nuôi một bạn mèo do bác cho,từ nhỏ đã thiến rùi đấy,nhưng lại hay đi đánh nhau với mấy con mèo hàng xóm lắm ,giờ nó đi mất tiêu rồi. Không biếtt bị bắt hay đi chơi nữa :(( Bạn nên chuẩn bị tâm lý, kkông kiếm được cũng đừng buồn nhá.

Đề nghị không post bài trùng và không dùng ngôn ngữ @ trên diễn đàn.

Con mèo nào cũng đẹp! Nhưng phải công nhận mèo của Q quá đẹp :D! Nếu mình mà nuôi một chú mèo thì mình cũng không nỡ tịnh đâu. Nhưng mà cũng cần phải có một giải pháp chứ, mang về cho hoàng tử một cô công chúa chẳng hạn. Để cho nó đi mất phí quá!

Đó là lỗi của bạn nhưng không sao, nó sẽ về thôi nếu nó bị bắt thì bạn buồn thì cứ buồn nhưng bạn không được khóc.
Còn con mèo kia lai chó hả?

mai_meo

Member
mèo xinh đấy Q nhỉ ! đến mình cg~ thấy tiếc đứt ruột, mèo yêu thế mà lại bỏ chủ theo gái ^^

ruby41176

Member
rất tiếc hùi đó định cho em í thành công công lun nhưng thương em í ko chịu đc lại thui...mà Q có thói quen ko nhốt chỉ đóng cửa ...hum í đi học thế alf em í nhảy từ tầng 2 xuống (Bt nhỉ)theo 1 con mèo hoang đại ca gần đó...buồn nhưng thôi để em í tự do vậy nhưu vậy cũng tốt cho em í