• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em lucky nhà tớ :x

hinsu

mình cũng mới nuôi được khoảng hơn 1 tuần thôi, lúc đầu đi tìm là thích 1 em màu trắng nhưng ko thích là girl T_T nên hơi khó tìm. Cơ bản là lại ở ngoài Bắc nên càng khó :(
....
trogn đầu ý định như thế nhưng đi tìm thì lại có ấn tượng vs em này, nó là đực, được gần 3 tháng, màu nâu nhưng cổ trắng, đuôi trắng, 4 chân trắng :X thấy thích nên mình quyết định mua mặc dù cũng chả biết có mua được chó đẹp ko nữa :-s....
....nhân đây post mấy ảnh lên cho mọi người đánh giá vậy :">

vutran

Member
cún đẹp nhưng người còn đẹp hơn.........................................................

vutran

Member
sorry nhé người quá đẹp nhưng nếu được chọn vẫn thích chó hơn..................

ladyfromasia

Hinsu ơi cho mình hỏi bạn mua bé chihuahua đó ở đâu vậy? giá cả thế nào? Mình cũng ở HN & đang muốn kiếm 1 bé về nuôi. Yêu lắm ý!

các bác thấy người đẹp, dễ thương là bát nạt ngay được, tài thật!nếu là em, em muốn hoá thân làm chú cún kia 1 thời gian ngắn để được cô ý ôm:))
Sao bác không ước hoá thân thành ...người yêu của cô chủ, vừa được cô ý ôm, vừa được ôm chó không lợi cả 2 đường à :day dreaming: mơ đi mơ đi...

hinsu

@ladyfrommasia : to mua ở ngõ Hồng mai chỗ phố BẠch mai rẽ vào ý
giá' 2tr3 :p
....

chó thì đẹp đó, người cũng xinh chứ các bạn nhỉ!
---------------------------------------------------------
Ước gì ta cưới được nàng
Xây hồ bán nguyệt cho nàng nhìn chơi!

Nói chung bình luận đi đi lại lại cũng chỉ có câu người đẹp và chó đẹp. Các bác ạ em thì rất yêu chó nhưng nếu được ước em sẽ ước được người hơn.....hehe!

dungseven

Member
phải công nhận cô chủ đẹp thật?chú chó bị ;lu mờ mất rồi?hiiiii?lần sau bạn đừng chụp với cún nữa nhé hiiiii(à quên chú chó này có lẽ xuất thân từ nhà thành mai hương amen con và thánh thần)

yeucho89

Member
mua ở Mai Hương bạn nên làm công tác tiêm phòng bệnh cho em nó để đảm bảo tuổi thọ cao hơn(mũi 5 hoặc 7 bệnh)Không biết có đúng không chứ mình thấy bé của bạn có vẻ hơi lai.

hinsu

@yeucho89: cái đó em cũng ko biết, nhưng nhìn ntn lại biết là lai hay ko?
....
mà mua ở Mai Hương thì ko tốt hả ACE :-s, nhưng ngoài chỗ đấy ra mình chả biết chỗ nào khác :(

mon1910

Member
xem ra topic cua hinsu đang nóng lên từng ngày:)). CÚn của bạn lại thật đó vì cái lông của nó có vẻ dài và hơi xù, nét mặt thì hơi giống chihuahua, nhưng mắt thì giống fox.không biết đúng hai sai. đoán bừa 1 cái tý thôi.bác nào nói thích người thì cẩn thận chút nhé, người ta mà có chồng rồi là có ngày ông mang hoạ đó, mà có khi cô chủ của cún cũng mang hoạ lây đó.:))

hinsu

đúng là mắt nó ko to như mắt chihuahua bt, nhưng nếu giống fox sao chân nó lại ngắn, tai fox bé va dựng cao hơn mà. :(

hinsu

nhỡ đâu lucky nhà mình bị mắt 1 mí, người cũng có 1 mí và 2 mí mà nhỉ =)

hinsu

ơ nhưng mà lai tức là mẹ nó là chihuahua + bố nó là fox hả ( hoặc ngược lai) :|

ru0i.bbe91

uầy xjg thế :x .... e cũng muốn mua 1 e thế này ... chị mua ở đâu thế hả chị

â ý ghen vì kô có chó xjg đấy .. haha =))=)) .... mà mặc kệ nó co lai hay là kô ... xjg như thế thì >_< sao mà chịu nổi hix :x