• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em là thành viên mới..và cũng mới xin được 1 em rott về nuôi xin các anh nhận xét

astroboy_1008

E xin đc post lại sau .
e bean nhà e đc 3,5 tháng ạ

sau đây e xin up lại vài hình để các bác nhận xét giúp e vì e là thành viên mới hâm mộ dòng rott ạ

_DucPham_

Vietpet sponsor
Em nó được mấy tháng rồi bạn? Hiện tại thì thấy nó khá ổn nhưng bạn chụp hình em nó rõ hơn chút nữa đừng Post mấy hình nó đang nằm ngửa không là bị chém đó ^_^

rottweilord

Member

sau đây e xin up lại vài hình để các bác nhận xét giúp e vì e là thành viên mới hâm mộ dòng rott ạ
Trông giống mấy con đàn mới về nhà bạn puppyhouse nhỉ? Trông nó giống hệt cún của bạn MaidSeven Hải Phòng.
P/S: Trông quả cho ăn này thì chắc bạn đọc chưa hết các bài viết về cách chăm nuôi chó trên 4R này thì phải. Ai lại làm mất hình ảnh con cún thế kia nhở?
Chúc bạn mát tay, nuôi chó khỏe, dạy chó ngoan.
>:D<

astroboy_1008

rất cám ơn các bác đã nhắc nhở ,e rất hy vọng đc các bác chỉ dậy thêm vì e là thành viên mới hâm mộ rott nên ko đủ kinh nghiệm . E sẽ cố gắng tiếp thu và chịu khó post hình e.bean nên để nhờ các bác tư vấn giúp e chăm sóc cho e nó đc tốt ạ . thanks all !!!

astroboy_1008

Em nó được mấy tháng rồi bạn? Hiện tại thì thấy nó khá ổn nhưng bạn chụp hình em nó rõ hơn chút nữa đừng Post mấy hình nó đang nằm ngửa không là bị chém đó ^_^
haha , e post lần đầu có gì ko biết nhờ các bác chỉ giúp e mà . e nó đc 3,5 tháng ạ ảnh nằm ngửa để khoe súng nhỏ đi theo tháng của e nó

chopper00

Member
cho em hỏi 1 tí nhé em nó có phải của ANH MAO TRẠCH ĐÔNG ko. nếu ko phải thì cho em XIN LỐI chủ thớt