• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em là Jinny

pitbull_hn

Member
Tên Pitbull : Jinny
Ngày sinh : tháng 6 năm 2012
Nguồn gốc :made in china
Bố :cập nhập sau ạ
Mẹ:
Thông tin chung :Em là gái ạ, cơ mà em nghịch như con quỷ cái. Em đã có tướng công tương lại. Đây là tướng công tương lai của em( hai bên gia đình môn đăng hộ đối)

Có anh nào đẹp zai cứ ra mắt em sẽ duyệt dần...Dưng em vẫn yêu tướng công của em nhứt
Đây là chùm ảnh của em...:x

mọi ng gạch đá nhè nhẹ cho em còn nhớn ợ...:x

Challenger

Member
Ghi rõ Made in China, thế là đỡ bị thắc mắc nhiều về nguồn gốc....>:D<>:D<>:D<

6 tháng mà 17kg thì " còi " quá, còi như chú Max của jinny.Max hơn 2 tuổi mà được có ngót nghét 30kg lúc béo....:-w:-w:-w:-w. Thời phong độ nhất lúc đó Max được có 26,5kg :((

HaLiDKNY

Member
Ghi rõ Made in China, thế là đỡ bị thắc mắc nhiều về nguồn gốc....>:D<>:D<>:D<

6 tháng mà 17kg thì " còi " quá, còi như chú Max của jinny.Max hơn 2 tuổi mà được có ngót nghét 30kg lúc béo....:-w:-w:-w:-w. Thời phong độ nhất lúc đó Max được có 26,5kg :((
Hjt thế chó ae mình nuôi toàn bị còi hết hả a ơi :(( chó nhà e 1con 6 tháng 18kg, 1con 8 tháng có 20kg ha ha

Pitbullvietnam

Form của zinny giống bên pitbullvietnam.com thế nhỉ????????
Cún đẹp đấy ạ !
Xin bổ xung thêm thông tin Chồng em nó tên cũ là Leica , xuất thân từ nhà pác Con Lợn Lòi nay được khoảng xấp xỉ 20 tháng , hình thể đẹp.
Thân ái và quyết thắng!:-*

pitbull_hn

Member
Form của zinny giống bên pitbullvietnam.com thế nhỉ????????
Cún đẹp đấy ạ !
Xin bổ xung thêm thông tin Chồng em nó tên cũ là Leica , xuất thân từ nhà pác Con Lợn Lòi nay được khoảng xấp xỉ 20 tháng , hình thể đẹp.
Thân ái và quyết thắng!:-*
Bạn nhầm rồi, mình có biết con leica đó, lúc nó bé tý, chân sập bàn...có giao bán nhưng ko biết đã bán vê đâu bạn ạ!!Con đó công nhận có tiềm năng tốt, ham đồ,...Nhưng ko phải là con híp trên, híp nuôi từ nhỏ, ko qua tay chủ khác bạn ạ..Thân:x

Thich_Khach

Member
Bạn nhầm rồi, mình có biết con leica đó, lúc nó bé tý, chân sập bàn...có giao bán nhưng ko biết đã bán vê đâu bạn ạ!!Con đó công nhận có tiềm năng tốt, ham đồ,...Nhưng ko phải là con híp trên, híp nuôi từ nhỏ, ko qua tay chủ khác bạn ạ..Thân:x

Con Hip của ai nuôi từ bé lên hả Tôm, ?
thật sự chú thấy rất giống Leica như bạn Pitbullvietnam kia nói? chú cũng tình cờ có biết Leica và biết bán qua mấy chủ cơ, cháu có muốn chú cho cháu xem ảnh từ bé của Leica cháu so sánh ko ?

pitbull_hn

Member
Con Hip của ai nuôi từ bé lên hả Tôm, ?
thật sự chú thấy rất giống Leica như bạn Pitbullvietnam kia nói? chú cũng tình cờ có biết Leica và biết bán qua mấy chủ cơ, cháu có muốn chú cho cháu xem ảnh từ bé của Leica cháu so sánh ko ?
Cháu biết con leica đó mà chú Dương, lúc đầu cháu thấy cũng giống lắm...nhưng con này nguồn gốc cháu biết, chủ nó nuôi từ bé lên cùng một con cái nữa mà chú=((

Thich_Khach

Member
Cháu biết con leica đó mà chú Dương, lúc đầu cháu thấy cũng giống lắm...nhưng con này nguồn gốc cháu biết, chủ nó nuôi từ bé lên cùng một con cái nữa mà chú=((
như 2 giọt nước ý nhở :D

pitbull_hn

Member
Đây là papa của Jinny

Còn đây là mama của e nó

Cháu ngưỡng mộ quả ngực trắng của cha e nó lắm...:x