• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Ken!

thằng ku này tớ vừa mới nhặt về được 5 ngày,ăn ngủ tốt,vệ sinh tốt( trộm vía ^^). Mỗi tội ai đến chơi cũng bảo nó trông giống cún hơn là mèo =))

biode

Member
Nhặt được ở chỗ nào thế? tớ đến xem còn bé nào để nhặt không? Nhìn mê quá :love struck::love struck::love struck:

Sheryl

Active Member
Thằng bé này màu lilac đẹp quá. :D. Nhặt mèo to về mà bé đã quen nhà ngay là tốt quá rồi.

beheoxinhxan

Active Member
Thằng bé này màu lilac đẹp quá. :D. Nhặt mèo to về mà bé đã quen nhà ngay là tốt quá rồi.
Trông hình thì to nhưng nhìn mặt thấy vẫn còn non:D. Nhìn giống mặt Bông lúc tầm 4 tháng:love struck:

Lynyeu

Member
giống kem quá :D nhìn là thấy mê liền nhặt ở đâu thế chỉ mình nhặt với :D
Nhặt được ở chỗ nào thế? tớ đến xem còn bé nào để nhặt không? Nhìn mê quá :love struck::love struck::love struck:
Cũng chung câu hỏi, nhặt đâu chỉ chỗ cho mềnh nhặt với. Mèo lớn về nhà mà quen ngay được thật tốt quá.

một ngày mưa gió

cho phép tớ update hình ảnh thằng ku nhà tớ nhân một ngày mưa gió :)