• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"Em gái ven đô" (Hóc Môn - TPHCM).

kecodon

Member
uầy,bác có cún đẹp cứ giấu..haha.có khi mấy bác trong sài gòn,toàn yểm hàng.để anh em ngoài này cứ post lên,xong rồi ra dìm hàng.mấy bác trong sài gòn chơi ác quá...hehe=))=)):p

uầy,bác có cún đẹp cứ giấu..haha.có khi mấy bác trong sài gòn,toàn yểm hàng.để anh em ngoài này cứ post lên,xong rồi ra dìm hàng.mấy bác trong sài gòn chơi ác quá...hehe=))=)):p
Anh em mình cùng gia đình Vietpet, cùng sở thích, cùng đam mê, cùng con đường đi đến tương lai 1.000, 2.000.....cá thể chó PQ (Made in VietNam) nên không có ý gì khác ngoài việc trao đổi, học hỏi kiến thức, kinh nghiệm hoặc trao đổi các em SG với HN và ngược lại, để minh chứng rằng "Việt Nam là thống nhất, đoàn kết khắp mọi miền đất nước". Sau này, em gái SG có con, có cháu thì anh em mình tặng nhau hay trao đổi chơi cho vui là chuyện vô tư (không phải vô túi)!

Sg + hn

Anh em mình cùng gia đình Vietpet, cùng sở thích, cùng đam mê, cùng con đường đi đến tương lai 1.000, 2.000.....cá thể chó PQ (Made in VietNam) nên không có ý gì khác ngoài việc trao đổi, học hỏi kiến thức, kinh nghiệm hoặc trao đổi các em SG với HN và ngược lại, để minh chứng rằng "Việt Nam là thống nhất, đoàn kết khắp mọi miền đất nước". Sau này, em gái SG có con, có cháu thì anh em mình tặng nhau hay trao đổi chơi cho vui là chuyện vô tư (không phải vô túi)!

Tín hiệu NET không ổn định nên "tràn lên" một lúc hai bài, Mod và ACE thông cảm!!!

gianglongbien

Vietpet sponsor
cún vàng đẹp quá , mình cũng đang cất công bỏ thời gian tìm kiếm 1 em vàng mà chưa được . hy vọng đàn con của tia chớp sẽ có em vàng mà không có , chúc mừng bạn sở hữu cún đẹp

oái ,,,gái ven đô mà chẳng thấy Chân lem chút bùn nào vậy ....em này là gái thành thị rồi

labsaigon

Member
Em này tuyệt vời! Chúc mừng bác chủ sở hữu em cún đẹp. Hy vọng sẽ có dịp giao lưu với bác và em nó.

kecodon

Member
quả này có khi mai em cố gắng xuống con lô,được ăn cả 2 ngã về ko,chấp nhận vì mục tiêu,chó phú quốc hôm nay,thế giới để ngày mai.em vàng của bác...eo ôi...sụt sùi lắc đầu,chả có j để nói sất..thiếu nữ vừa tròn 15.đẹp quá...hehe

Nối vòng tay lớn

Em này tuyệt vời! Chúc mừng bác chủ sở hữu em cún đẹp. Hy vọng sẽ có dịp giao lưu với bác và em nó.
Cảm ơn bạn! Em nó cũng bình dân thôi, nhờ cái mặt "ăn ảnh" nên có chút duyên quê ấy mà!!! Mình sẽ cafe với nhau cho vui nhé, sẽ có tin nhắn cho bạn./.

Cái tai bén như dao cắt giấy ấy, vậy mà bảo chokhonglentai, đùa tí cho vui thôi. Chúc mừng bạn có em gái ven "đô thành", có nét quá!

kecodon

Member
hiện tại hai thằng nhà em,đang rất cô đơn.thứ hai,thằng vện lửa nhà em,đã được kinh biếu ông già vợ rồi.chắc con một thằng....tức là kecodon..em mạo muội xin cái number phone của bác...chokhonglentai...ko bác nhắn tin cho em biết,số của bác với ạ.cái con bé miền quê chân nhấm tai bùn đó ý ý...có yêu giai hà lội ko ạ?em xin có cái gọi là mâm trầu để giạm ngõ...còn bên đằng gái thách cưới cái j,để em con về bàn bạc,với gái nhà em(tức là vợ và là mẹ thằng ranh nhà em) để còn biết,để cho con bé nó được về làm dâu nhà em,cho đúng nghĩa,gọi là....hehe..đợt em cưới vợ,ông bà già vợ cũng chẳng thách j ghê gớm lắm,cũng chỉ dăm khay chầu,vài ba chai rượu,nay nhà nước cũng có nghị định,cưới xin nên thách hỏi ít.vậy,tùy gia đình nhà gái ạ.thay mặt đằng nhà giai,em cũng xin cảm tạ trước,mong sao,cứ như thời em nhấy vợ là được ạ.....
Kính gửi anh chokhonglentai(đại diện bên họ nhà gái)
Chào thân ái và quyết thắng
ký tên và đóng dấu
Hải Linh(kecodon)
:x:x:x

Cảm ơn bạn đã có lời về "em gái ven đô", nhưng rất tiếc em gái ấy đã được anh trai mình đưa vào biên chế và làm việc ở nhà máy sản xuất CPQ theo phương pháp tự nhiên rồi. Chúc bạn tuyển được nhiều em vừa ý!

Theo mình thì em này chỉ gọi là "tạm được" chứ có điểm nào đặc biệt đâu mà thấy mọi người có vẻ trầm trồ thế nhỉ?
Với em này cái đuôi vẫn chưa đúng nghĩa là "vót"

kecodon

Member
anh ơi,thế nào là sở thích,thế nào là đam mê,một khi đã thích,đuôi nó cụp em vẫn thích.còn có khi chó mà có giấy,hay chó đẹp như anh nói,mà ko hợp ý em,thì em cũng cho lượn.cái chính là ở con người mình thôi.em ko buôn,ko bán,đã thích thì ko phải nhích.nhưng bác chokhonglentai nói vậy rồi,híc híc....thế là bể dâu rồi.em tích cái mẹt của nó quá anh ạ...

balinh156

Member
Theo mình thì em này chỉ gọi là "tạm được" chứ có điểm nào đặc biệt đâu mà thấy mọi người có vẻ trầm trồ thế nhỉ?
Em chỉ thích cái mặt , còn các phần còn lại tạm ổn :D

anh ơi,thế nào là sở thích,thế nào là đam mê,một khi đã thích,đuôi nó cụp em vẫn thích.còn có khi chó mà có giấy,hay chó đẹp như anh nói,mà ko hợp ý em,thì em cũng cho lượn.cái chính là ở con người mình thôi.em ko buôn,ko bán,đã thích thì ko phải nhích.nhưng bác chokhonglentai nói vậy rồi,híc híc....thế là bể dâu rồi.em tích cái mẹt của nó quá anh ạ...
Thích ngay từ cái nhìn đầu tiên à??? Thậm chí chỉ là nhìn qua ảnh à??? Thế thì là tình yêu "sét đánh" đấy. Hihi. Mà tình yêu "sét đánh" thì chẳng mấy mà lại chia tay nhau đâu. Yêu thích 1 con chó cần xem xét qua nhiều yếu tố: hình dáng, màu sắc, tính cách, thói quen.... Xem ra bạn tình yêu của bạn hơi dễ dãi đấy. Hehe.
Hài hước thôi, chúc bạn sớm tìm được tình yêu khác nhé.

giờ làm gì còn chó đẹp nưã a VŨ .....e này so với 1 số e VKA 2012 e thấy còn hay hơn ấy chứ