• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em có 1 coker , cả nhà giúp em với

khanhdepzai

tình hình là em mới mua 1 bé coker 2 tháng tuổi ... hnay mua nên phấn khởi lắm :>
nhưng các bác ơi cho em hỏi coker 2 tháng tuổi đã chạy nhảy đc chưa :( em thấy pé nhà em đi chậm lắm .... bác nào có kinh nghiệm nuôi coker tư vấn em vớiiiii :(

toysdog

Member
Tất nhiên là chạy nhảy được rồi ở độ tuổi này mà lại là cooker lên nó rất hiếu động !

giappoart

moi hai thang thi chua thit dc rui. ban nen mua thuoc tang trong de cho khoe manh mau nhon roi......thit nhe hehe

khanhdepzai

Tất nhiên là chạy nhảy được rồi ở độ tuổi này mà lại là cooker lên nó rất hiếu động !
nhưng cún nhà mình đi còn kô vững ý .. nói j chạy nhảy :-s kô biết nó bị lsao :-s

tzenki

Member
thế thì chết .Bạn mua chỗ có đảm bảo không vậy ?Đang tuổi ăn tuổi lớn mà thế thì lo đấy .

sandara

Member
bạn này chắc lại mua chó ở chỗ không đảm bảo rồi, nếu sức khỏe tốt thì nó phải hiếu động lắm, bạn nên mời bsty khám bệnh cho em ý đi, xem có vấn đề gì không

khanhdepzai

em mua chó ở trường trinh :( chỗ cù chính lan hay cù lan chính ý :-s híc híc

khanhdepzai

3 ngày hnay chó em toàn bị đi ỉa chảy thôi :( đã thử cho ăn cơm kô rồi nhưng vẫn bị ỉa chảy :(( ai có địa chỉ bác sĩ thú y nào uy và đảm bảo ở hà nội kô :( share em vớiiiii

Vy Anh

Chó 2 tháng tuổi là chạy nhảy ầm ầm rồi, thường thì chó về nhà mới còn e dè nên sẽ ít tung tăng và ăn cũng ít,
chó tiêu chảy có thể do thay đổi môi trường, thức ăn, bạn mua thức ăn khô cho nó ăn là được rồi.
Từ từ em nó sẽ tung tăng thôi, không có gì phải quá lo lắng.

tzenki

Member
bạn mua ở trường chinh thì mình nghĩ nên cho đi khám ngay đi chứ mấy con chó bé thường hiếu động nên vận động nhiều lắm ấy .