• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em cần tìm chồng cho bé chihuahua- Hà Nội- Giảng Võ

Nhà mình hiện tại có 1 em chihuahua cái cần tìm chồng.
Anh chị em cô bác nào muốn thông gia với nhà mình thì cho mình xin số và thời gian gặp nhé.
Thanks các bác nhiều.
Đây là ảnh bé chihuahua nhà mình. Tại cho ăn nhiều nên hơi bị béo ạ:D
[/IMG]

BÉ mà bạn giới thiệu cho mình hơi bị bé quá, Tôm nhà mình béo + to do ba mẹ cho ăn nhiều nên nặng tầm 3kg cơ. Bé kia lại hơi thấp. liệu có được ko nhỉ

phecho

Member
em này được không bạn năng 3kg mình ở42i đường yên phụ .pm 0912857989

hot_dog90

Member
Mình biết ở Đội Cấn có 1 chú chihuahua màu trắng nặng khoảng 1kg đã được 1 năm tuổi

bác hot_dog90 giới thiệu em với, nhưng liệu 1t nặng 1kg có đủ sức ko ạ vì Tôm nhà em khôn lắm, ai mà đòi nhẩy nó không thích là ngồi bệt mông xuống==>> bó tay

hot_dog90

Member
bác hot_dog90 giới thiệu em với, nhưng liệu 1t nặng 1kg có đủ sức ko ạ vì Tôm nhà em khôn lắm, ai mà đòi nhẩy nó không thích là ngồi bệt mông xuống==>> bó tay
Bác phải xem nó đến ngày chưa..hoa đã nở toe toét chưa chứ :D...chắc có khi không tự nhiên thì mình phải đỡ thôi bác ạ..chú chihoahoa đực kia chưa cho nhảy lần nào hết. con đực đó bắt của nhà anh Lâm nick Nhocbulldog. có gì bạn alô hỏi cô chủ nó nhé sđt 0908081990 tên Thúy/ok

kikiki

Đây anh cũng có 1 chàng chi hua hua cung béo như con nhà em,thử cho 2 đứa gặp nhau xem sao?!
hoang anh 09 43 42 41 08

em thấy không hẳn là to là béo là không thể, nếu cún nhát thì mình phải tự đỡ, không thì phải nhờ các nhân viên " lái tên lửa " , qua các trại chó cũng làm đc có điều mất tiền mà thôi ;))

Mình có em chiahuahua đực, màu trắng... có thể tự abc được, rất thân thiện. thích thì pm

Cám ơn các bác đã nhiệt tình giới thiệu, chắc em phải đợi đến lúc nó "máu lên" thôi ạ, tháng trước nó động đực mà cứ đi mơi mơi mấy con chó fox bé, mấy con fox cũng máu lắm nhưng nhảy mãi không tới :D

Bé nhà em toàn ăn cơm với thịt rưới nước thịt và rau, ăn chán chê xong là nằm chùi mép rồi lại ra chỗ chủ xin hoa quả ăn, bé này hoa quả nào cũng xơi trừ chuối :D, chó gì mà lạ thật, khâm phục luôn, chơi bóng thì phá tan nát 2 quả bóng da động lực :( răng bé mà cắn giỏi :(.
Hôm nào em thấy bé Tôm có nhu cầu em sẽ fone cho các bác ngay ạ. Em cùng thèm được ngắm 1 đàn chó con lắm rồi :D

khongthenhopa

Mình có em chiahuahua đực, màu trắng... có thể tự abc được, rất thân thiện. thích thì pm
Chào bạn levinhphong. Nhà mình có một em chihuahua đang đến kì muốn tìm chồng. Bạn có thể cho 2 bé kết bạn với nhau được không?
CÓ gì bạn PM lại cho mình nhé. Có hình của cu cậu nhà bạn thì tốt quá. Cho mình xin địa chỉ luôn nhé. Nếu tiện mình có thể ghé qua xem được không? THX

yeucho89

Member
Chào bạn levinhphong. Nhà mình có một em chihuahua đang đến kì muốn tìm chồng. Bạn có thể cho 2 bé kết bạn với nhau được không?
CÓ gì bạn PM lại cho mình nhé. Có hình của cu cậu nhà bạn thì tốt quá. Cho mình xin địa chỉ luôn nhé. Nếu tiện mình có thể ghé qua xem được không? THX
em cũng có chihuahua đực nếu anh cần thì bảo em nhé.