• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em có chuyện muốn hỏi

mei_chan

Member
Tình hình là như thế này ạ...
Sua khi đọc topic mở quán cafe mèo của bạn huyenhuong thì e cũng rất thjk ý tưởng đó của bạn ý. Thật sự mà nói thì e cũng muốn mở 1 quán cafe mèo từ lâu rồi những vân sờ sợ chưa dám thực hiện ý định đó nên khi đọc được topics ý tưởng mở quán cafe mèo cho nên e mở topic này muốn hỏi ý kiến của các thành viên tâm huyết cũng như các bạn có cùng sở thích yêu mèo :love struck: mong các anh các chị và các bạn giúp đỡ và ý kiến nên mở ở đâu cho thuận tiện mọi người gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm chăm mèo ạ....
Em xin phép được cảm ơn trước ạ.:blusshing:

tenchil

Member
Em cũng thích nhưng vẫn còn đi học nên chỉ dám xung phong xin trước một chân nhân viên thui :"> Theo em thì quán cafe thì tất nhiên nên chọn nơi thoáng mát, và thành viên vietpet mình thì rải rác khắp nơi, nên để thuận tiện giao lưu thì chỉ cần một địa điểm dễ tìm là được rồi, vì với người này có thể là gần, nhưng với người kia lại là xa :p Em cũng rất thích AILU Coffee của chị Huyền Hương nhưng nhà xa, lại chẳng có phương tiện và kinh nghiệm đi đường nên chưa có dịp được đến ^^ nhưng chắc chắn khi nào vượt vũ môn xong, em sẽ kéo lũ bạn đi cùng :x

VỐN và LAO ĐỘNG,các bác không để ý à,thuê mặt bằng và nhân công tại hà nội là cả một vấn đề đấy...