• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Bean và Nuti xin chào các cô các chú ạ :D

hichidog

Chào cả nhà, em Bean và Nuti nhà em xin đc tham gia vào CLB kéo xe Miền Bắc với ạ :D

Cu Bean: giới tính đực, gần 10 tháng, 35kg, nghịch như quỷ :D
-----

Em Nuti: giới tính cái, gần 2 năm tuổi, 32 kg, tính tình điềm đạm nhẹ nhàng :D

Ảnh 2 em quấn quít :D

2 em rất vui đc làm quen với mọi người ạ,hjhj

hichidog

oa! một đôi trai tài gái sắc! muốn ôm quá chủ thớt ơi:-*:-*>:D<
hjhj, 2 bé ở trong Triều Khúc, bạn ở gần đó thì có thể qua ôm bé thoải mái,vì 2 bé rất dễ gần, quấn người lắm ạ :x

Ken85

Member
hê...hê...e Bean giống e Ken của mềnh như đúc, e Ken của mềnh cũng đc 10 tháng và nặng tầm Bean...cứ như sinh đôi ý...:x

zMax

Member
hjhj, 2 bé ở trong Triều Khúc, bạn ở gần đó thì có thể qua ôm bé thoải mái,vì 2 bé rất dễ gần, quấn người lắm ạ :x
Triều khúc à. Gần nhà mình:D

hichidog

Nuty nhà mềnh vừa đi lấy đực về. đang hồi hộp quá. chó đực là chó của nhà a Tuân Mỹ Đình nhé. hi hi.cả 2 đều mặt trái tim nhé. hi vọng là ra một dàn mặt trái tim. haha.

hichidog

hê...hê...e Bean giống e Ken của mềnh như đúc, e Ken của mềnh cũng đc 10 tháng và nặng tầm Bean...cứ như sinh đôi ý...:x
keke. bean với kent à. biết đâu lại là ae. giao lưu đi bạn hiền.>:D<>:D<>:D<>:D<

Ken85

Member
chỗ nào TK thế bạn??? t cũng có ông em họ nhà ở đối diện Karaoke Alibaba í...có dịp giao lưu nhỉ...^^

Ken85

Member
mình ở tận Cầu Giấy cơ...bạn ở chỗ nào TK??? mình có thằng e họ nhà đối diện wan Karaoke Alibaba í

Tha Thứ

Member
Adam nhà mình mặt cũng trái tim nhưng tim tròn và rõ hơn 2 bạn nì, nhà bạn nuôi 1 đôi sao hok cho chúng nó ấy nhau hihi ^^:">:">:">

hichidog

Adam nhà mình mặt cũng trái tim nhưng tim tròn và rõ hơn 2 bạn nì, nhà bạn nuôi 1 đôi sao hok cho chúng nó ấy nhau hihi ^^:">:">:">
con đực non quá bạn ơi. 10 tháng nên chưa có kinh nghiệm khoản xxx lắm.