• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em ở vũng tàu cần giao lưu

denynguyen

e là thành viên mới em ở vũng tàu nếu các bác nào ở vũng tàu xin cho thông tin để giao lưu và cho em học hỏi
đây là bé will xin mọi người nhận xét dùm em

thông tin của em will
cha mẹ em will điều là chó nhập về từ mỹ về bé will được sinh ở việt nam đúng vào ngày mùng 3 tết
hiện nay bé will nặng 13kg tính tình cực kỳ hiếu động xin các bác cho ý kiến dùm em

Cún đẹp quá ! bạn cho biết thêm về cha mẹ em nó được không bạn ^^ ! CHúc mừng bạn có 1 chú cún xinh nhé

denynguyen

hiện tại cha và mẹ của bé will đang sống ở tỉnh cai lậy ở với chú mình còn hình ảnh thì mình không có chuyến đi này chú ấy chỉ về ở có 4 tháng mà thôi sao hết tháng 4 này chú ấy sẽ củng cha mẹ của bé will về nước

con này đẹp thiết, mình kết nhất là cặp chân của em nó. lâu lắm mới thấy em có cắp chân to khi ở độ tuổi như vậy, hiện tại mình cũng đang nuôi rot, nhưng mình nuôi với mục đích kinh tế chứ không phải nuôi để giử nhà. nếu bạn có đi xuống long khánh thi vào cổh mình chơi. cho mình hiện tại có 2 rot điều là cái một con 4 tháng, một con 3 tuổi đangmang thai (mới giao phối ngày 12 vừa rồi) và tuần tới mình mua thêm một em cái 6 tháng nửa, quên trong nhà còn một em doberman cái nửa. có gì thi chát chơi

denynguyen

con này đẹp thiết, mình kết nhất là cặp chân của em nó. lâu lắm mới thấy em có cắp chân to khi ở độ tuổi như vậy, hiện tại mình cũng đang nuôi rot, nhưng mình nuôi với mục đích kinh tế chứ không phải nuôi để giử nhà. nếu bạn có đi xuống long khánh thi vào cổh mình chơi. cho mình hiện tại có 2 rot điều là cái một con 4 tháng, một con 3 tuổi đangmang thai (mới giao phối ngày 12 vừa rồi) và tuần tới mình mua thêm một em cái 6 tháng nửa, quên trong nhà còn một em doberman cái nửa. có gì thi chát chơi
cám ơn bạn đã khen nếu có dịp mình sẽ đến chổ của bạn chơi bạn cho mình địa chỉ của bạn nhé

echipvn

Member
hiện tại cha và mẹ của bé will đang sống ở tỉnh cai lậy ở với chú mình còn hình ảnh thì mình không có chuyến đi này chú ấy chỉ về ở có 4 tháng mà thôi sao hết tháng 4 này chú ấy sẽ củng cha mẹ của bé will về nước
cho e hỏi tí. Chú của bro đem 1 cặp Rott về VN, cho đẻ xong lại đem qua Mĩ ah.
Nếu vậy những cá thể còn lại hiện h đang lưu lạc ở đâu ạ. Hehe
Thân chào và chúc sức khoẻ. Thanks

denynguyen

cho e hỏi tí. Chú của bro đem 1 cặp Rott về VN, cho đẻ xong lại đem qua Mĩ ah.
Nếu vậy những cá thể còn lại hiện h đang lưu lạc ở đâu ạ. Hehe
Thân chào và chúc sức khoẻ. Thanks
cám ơn bạn đã quan tâm như mình đã trã lời với bạn kim cương việc chó chú ấy đẻ tại việc nam là ngoài dự kiến chú ấy về đây để thăm gia đình và ăn tết tại việt nam việc chó mang thai là ngoài dự kiến nên chú ấy đã kéo dài lưu trú tại việt nam bầy của bé will chỉ có 2 là bé will và đứa em trai nữa nhưng đứa em trai thì mình ko biết chú ấy đã đưa cho ai còn thông tin mới nhất là chú ấy đã về nước được vài ngày naqy rồi chứ ko phải đến cuối tháng này

truong dat nhan

Hỏi Địa Chỉ

Anh ơi cho Em hỏi trại chó Xuân Vinh ở Long khánh, mà cụ thể địa chỉ nào vậy Anh, Em cũng ở Long khánh, Thanks

mình ở xã bảo vinh a gần UBND xã đó, hiện tại chỉ có rot và doberman thôi. do kinh tế eo hẹp nên đầu tư từ từ, sắp tới có một bầy rot sẽ ra đời, lúc trước có bầy chó đốm nữa nhưng thanh lý hết rồi, mình cũng có một vài vệ tinh nuôi chó đốm và berge Nga nữa khi nào xuất chuồng sẽ đăng trên mạng

khanhvo

Member
có một chiến hữu ở vũng tàu.cho số điện thoại hay số nhà đi, làm quen cho vui, sau này có dịp giao lưu,mình ở trung tâm thành phố .

Chào bạn Denynguyen.
Mình là thành viên mới đăng ký. Mặc dù rất thích nuôi cún nhưng vì hiểu biết về cún và thời gian có hạn nên khi rỗi mình rất hay vào các trang Wed để "đọc ké" nhưng chưa dám tham gia diễn đàn. Gia đình mình vừa mới chuyển ra ở riêng nên cũng muốn nuôi một vài chú cún cho riêng mình và các nhóc con mình cũng rất thích. Mình đã đặt hàng anh Đạt, trại dạy chó Quang Đạt ở Mỹ Xuân 02 nhóc GSD ( Chỉ bình thường thôi, không phải hàng hiệu như các chú GSD được xem trên VietPet ) các nhóc này sinh ngày 29/10 âm lịch, chắc gần tết mới rước về được.
Hôm thứ bảy tuần trước mình và anh bạn cùng cq ghé trại dạy chó Minh Phúc ở Chí Linh và mua được một chú Great Dane 2,5 tháng tuổi màu lông bò rất xinh, lần sau sẽ post hình nhờ các tiền bối cho ý kiến.
mong rằng có điều kiện trao đổi nhiều với bạn và mọi người để được học hỏi thêm kinh nghiệm.
Chào thân ái!

AnhVu

Member
Chào bạn...mình cũng nuôi rott, ở vũng tàu. Rất vui khi dc giao lưu với bạn. SỐ điện thoại của mình là 0909.660309