• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em ở Hà Nội muốn xin em cún hoặc em miu về chăm sóc

miumiukiukiu

dạo này tình hình học tập căng thẳng .về nhà lại vắng tiếng các em ấy em thấy buồn quá.em rất yêu cún với miu.gđ em nuôi 30 em cún và 5 em miu vì em từ trong miền nam ra ngoài bắc học nên không thể mang các em ở trong đó ra được hix .vì vậy em mong có anh chị cô bác nào muốn gửi gắm cục cưng thì báo cho em biết nhé . em hứa là các em ấy sẽ nhận được ất nhiều tình yêu thương và sự chăm sóc tốt nhất .em rất yêu quý các em ấy vì vậy ai cho em cũng xin nhận hết ,nếu em nào bị ốm hay bị bệnh em cũng xin các em ấy về chăm sóc.số điện thoại của em là 0903 227 540 mọi người gọi lúc nào em cũng hân hạnh được tiếp đón.:D:-bd:praying:

30 cún...5 miu.... 1 con số mà nhìn xong k tin vào mắt mình nữa......
:|
Chúc bạn may mắn !

Nguyen Huong

em oi chi co 1 chu meo den lang thang o cq chi, em co muon thi lien he voi chi nhe 85859576, vi nhin em thuong lam nhung cung kho bat day. Neu muon thi nhan som chi tim cach de bat nhe