• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em đang cần mua gấp 1 chú hamter để tặng

hoangthuy

Member
em thì chả biết gì về hamter cả nhưng lại có đứa em cứ lằng lằng đòi mua cho nó 1 bé.Bác nào biết địa chỉ bán hamter ở HN hoặc có hamter cần bán thì để lại cho em.Giá thành thì nhẹ nhàng thôi,tại vì em là sinh viên nên cũng eo hẹp,có gì các bác cứ pm qua diễn đàn cho em.Cảm ơn trước

Hung.tinhyeu

Active Member
bác nào biết thì giúp em với...............................................
chán quá ko bác nào giup ca???????????????????
Bạn đến ngõ Lương sử là có người giúp đấy, nhà bác ấy có mấy con Hamter mầu hồng đẹp lắm. Bác ấy không bán chỉ tặng thôi, nhưng bác ấy ra điều kiện, nếu bạn trong một phút mà ăn hết 10 cái kem là bác ấy tặng ngay. Bạn thử một lần xem sao nhé.

hoangthuy

Member
Bạn đến ngõ Lương sử là có người giúp đấy, nhà bác ấy có mấy con Hamter mầu hồng đẹp lắm. Bác ấy không bán chỉ tặng thôi, nhưng bác ấy ra điều kiện, nếu bạn trong một phút mà ăn hết 10 cái kem là bác ấy tặng ngay. Bạn thử một lần xem sao nhé.
bạn tình yêu này cứ trêu em:((,khổ 1 cái là anh thì thích chó mà sao đứa em nó lại ko thích theo mình cứ thích mấy chú hamter,đúng là tuổi xiten,mệt quá đi mất,bác nào có hamter thì alo em nhé.Số điện thoại em là 0945161640,giá càng mềm càng tốt,hamter nào cũng được,lưu ý đừng bán chuột nhà cho em nhé:D:D

jindo007

Member
Bác này cho 10 cái kem ăn xong, về nhà viêm họng, ốm, máu không dồn kịp lên não thì chả chăm sóc được hams của bác nữa đâu :))

hoangthuy

Member
Bác này cho 10 cái kem ăn xong, về nhà viêm họng, ốm, máu không dồn kịp lên não thì chả chăm sóc được hams của bác nữa đâu :))
cuối cùng đã tìm được chỗ mua,nhẹ cả người với đứa em này,mua chuột cho nó nuôi để nịn nó nuôi chó cho mình:)),cảm ơn các bác đã quan tâm và cho ý kiến>:D<

hoang

Còn vụ ăn kem được hams nữa ko vậy để em thử;;). Có đứa bạn đang đòi mua quá.:)). Tiết kiệm.:">. Đùa thôi có bác nào bán thì pm em 01656569493. Buổi chiều thì nt thôi, em đi học.
Đã add yh của snow.