• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Elegant Bully Invitation Show 2008

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

Ngày 30/11/2008 vừa qua, đã diển ra cuộc thi về giống Am.Bully tại Bangkok, Thailand, Mọi công tác chuẩn bị cho Buổi dog show thật là chu đáo, nhưng cuối cùng do sự bất ổn ở Thái khiến cho một số trại không tham dự được, người tham dự cũng không đông đảo như bao kỳ AM.Bully show trước. Xin gởi đến Các Anh, chị một số hình ảnh tại buổi thi:

PHAN TÚ

Member
Thật là tiếc vì đã không qua dự Dog Show đợt này hả Anh??. Nhưng nhìn đi nhìn lại thì em lại thấy Heart của Anh đâu thua gì những BULLY bên Thái. Mình phải làm sao để sau này đem Heart qua Thái thi nha Anh .hi.hi.hi.... Thân
Trân trọng.

1stLady

Member
Thật là tiếc vì đã không qua dự Dog Show đợt này hả Anh??. Nhưng nhìn đi nhìn lại thì em lại thấy Heart của Anh đâu thua gì những BULLY bên Thái. Mình phải làm sao để sau này đem Heart qua Thái thi nha Anh .hi.hi.hi.... Thân
Trân trọng.
Đó cũng là mục tiêu phấn đấu của hội Bully đó em, mà em cũng là 1 thành viên nòng cốt rồi đó.

Th.....ân ái:D

PS: Nuôi English BullDog là cả 1 đam mê - nuôi Bully là đam mê cộng thêm khổ luyện.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
A Sơn ơi em ấn tượng 2 em này quá 1 em vên co khuôn mặt nữa trắng nữa đen, 1 em vện ngực trắng 2 em này là loại nào vậy a Sơn, co phai dòng Gaff ko anh Sơn
To kenny001:
con nữa mặt trắng là GOTTI LINE đẹp:

Con còn lại là dòng Razors Edge, màu Blue chứ không phải vện.

Thân,

Tony Ho

Member
mấy em này toàn hàng khủng không ah? Đúng là bên đó nhiều chó đẹp quá, mà mình có con nào không a.Lygiang