• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ecki Von Lentulo đực giống của Club Gsd Hà Nội

TranLuongBach

Chào anh em Vietpet, lần đầu tiên tham gia diễn đàn, có mấy tấm ảnh Ecki mời ace xem cho vui

quan_ymvn

Ngày nào cũng vào xem công tử nhà bác một lần, quá đẹp bác ah. Nhất định sẽ gửi Misha nhà em lên nhà bác làm thê thiếp, sắp rồi bác ơi.......

gsd_vinh

Member
chó đẹp thế chác mua về cũng nhièu tiền lắm bác nhỉ.chẳng hiểu sao bác nguyên thuy83 lại co s mặt nhỉ.hjjjjjjjjjjj

đam mê gsd

bạn có một em GSD miễn góp ý. mình là một người rất yêu gsd hiện giờ mình mới có một em gsd cái 3 tháng .rất muốn được làm quen và được học hỏi nhưng người di trước.

quan_ymvn

Em Misha nhà mình " đèn đỏ" rồi bác ơi.......Chuẩn bị được gặp Ecki nhà bác rồi đới....;;)

những hậu duệ đầu tiên của Ecki tại Việt Nam anh em xem và đánh giá giúp
hôm nay đàn cún nhà em tròn 30 ngày
đực 1:

cún cái duy nhất:

đực 2:

cả 4 nhóc nhà em:

có gì chưa ổn mong các bác cho em xin thêm ít kinh nghiệm để có thể chăm sóc các bé được tốt hơn,em cảm ơn

Duchachaomao

Phải công nhận là giống thật đấy,,dáng đứng rất giống ,và đều là đực cả nhỉ,,,,