• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

E Rơm từ đảo về ngày 20/3 rất cần vài lời nhận xét

aiquan72

Member
@Lyori ; tôi đọc nhiều topic và thấy bạn là 1 thằng rảnh rỗi , chuyên đi adua, gặp người sang thì bắt quàng làm họ, gặp người mới chơi thì chọc ngoáy. đặc biệt là topic nào có A Thắng milan vào thì bạn cũng vào adua theo. quả thật người ta nói đúng về bạn. chó cậy gần nhà( gần chủ) . có vẻ bạn rất trung thành với a Thắng, sẵn sàng sống chết vì a, bảo vẹ chủ và rất trung thành , sẵn sàng cắn nếu ai đụng vào chủ mình. mình thấy con chó nhà mình nó cũng vậy đấy. có điều nó cũng biết đúng sai, mình kêu nó ăn cứt nó ko ăn. còn bạn chắc ...
@a quan hoc lac. k hiểu sao a thích châm chọc vậy ha.a chuyên bán chó mà làm vậy cũng khó làm ăn lám đấy
hehe ghẹo chút thì máu nóng lại nỗi lên rồi hehe..nên giữ cái đầu lạnh một chút bác ơi..

phuquocbreeder

hi a.e cũng vui vẻ thôi a. công nhận có cái topic này cãi nhau xả stress vui ghê, ai thích nói gì cứ nói. người đủ thông minh sẽ phân biệt dc a ah. nhờ cái topic e mà vài người cũng bị vạch mặt đấy ạ.

dat_dquoc

Member
Có gì đâu mà tranh cãi: chủ topic muốn khắc phục những yếu điểm thì đợi nó lên giống sẽ làm được thôi mà. Tai nhỏ: kiếm đực con tai to, lưng lõm: kiếm con đực lưng cong, lông kem: kiếm con đực vàng lửa -> và cuối cùng ra một đàn cún con ưng ý. Khỏi tranh luận chi cho mất hòa khí.

kecodon

Member
chủ topic này khôn thật.....cũng biết vui cơ đấy.thấy người nói cũng biết xả xì trét=))))) khôn thật,khôn thật.

aiquan72

Member
hi a.e cũng vui vẻ thôi a. công nhận có cái topic này cãi nhau xả stress vui ghê, ai thích nói gì cứ nói. người đủ thông minh sẽ phân biệt dc a ah. nhờ cái topic e mà vài người cũng bị vạch mặt đấy ạ.
nói chơi thôi,giao lưu học hỏi là chính nếu tham gia diễn đàn bạn à.tất cả AE trên này chung 1 đam mê thì đều là bạn của nhau hết thôi

balinh156

Member
Chả biết bác vạch mặt được ai ? Và vạch được cái gì của họ . Chứ em thấy bác tự vạch bác thì có . Hố hố =))

djtrungpk

Member
Chả biết bác vạch mặt được ai ? Và vạch được cái gì của họ . Chứ em thấy bác tự vạch bác thì có . Hố hố =))
Xin lỗi chủ thớt, nhưng mình đồng quan điểm với bạn này!
góp ý thêm: Thích chó đẹp thì bỏ 10tr ra là có con tầm tầm rồi, không thì 20 triệu thế là ngon, đỡ phải lằng nhằng này nọ mệt đầu, muốn nhân giống thì phải bỏ tiền đầu tư cho tốt chứ, nhân giống mấy con vớ vẩn làm gì, chỉ trừ mục đích chơi vui, mà chơi vui thôi thì thủ zâm con ấy ở nhà mà chơi, thích thì chó cỏ cũng chơi được cơ mà, việc gì phải phơi lên cho anh em đánh giá, ae đánh giá thẳng thắn mất lòng lại khó chịu.

can_508381

Member
Xin lỗi chủ thớt, nhưng mình đồng quan điểm với bạn này!
góp ý thêm: Thích chó đẹp thì bỏ 10tr ra là có con tầm tầm rồi, không thì 20 triệu thế là ngon, đỡ phải lằng nhằng này nọ mệt đầu, muốn nhân giống thì phải bỏ tiền đầu tư cho tốt chứ, nhân giống mấy con vớ vẩn làm gì, chỉ trừ mục đích chơi vui, mà chơi vui thôi thì thủ zâm con ấy ở nhà mà chơi, thích thì chó cỏ cũng chơi được cơ mà, việc gì phải phơi lên cho anh em đánh giá, ae đánh giá thẳng thắn mất lòng lại khó chịu.
Có chắc 10tr 20tr "thế là ngon" không bạn?
Bạn nói cứ như là bỏ vô túi rồi vậy
Thân!

littlekidandogs

@can: Có chắc 10tr 20tr "thế là ngon" không bạn?
Bạn nói cứ như là bỏ vô túi rồi vậy

Like cho chú kiên, hehe

djtrungpk: Xin lỗi chủ thớt, nhưng mình đồng quan điểm với bạn này!

Ko bik DJ đã bao nhiu xuân xanh rồi để tiện xưng hô. Dùng chữ "chó đẹp" như bác thì chắc chơi " phú Thái" ngon hơn rồi,chi phải 20 chục chai, nghe kinh. Nhân giống ở đây là nhân giống CPQ bác ạ, còn đang trong con đường gian nan, chó cha mẹ k đẹp chắc ji đời con xấu và ngược lại. Nếu bác có chó cái xấu, bác có cho phối chó đực xấu k ???:D Và e k đồng ý 2 chữ vớ vẩn của bác, vớ vẵn là sao bác, là lai chó Thái, là xấu, là ko thuần chủng ???:-/