• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

E Bully mới nhập hộ khẩu nhà mình !

langtu_yenthanh

Active Member
E này mới nhập tịch vào nhà mình, ae đi qua gạch đá nhẹ tay cho e nó mau có baby nhé. Thanks all !

langtu_yenthanh

Active Member
Sau một thời gian vật lộn kiếm tìm thì tình cờ mấy hôm nghỉ lễ đi chơi giao lưu thì lại gặp được e này. Kết quá nên đón e nó về luôn. Đúng như mình mong muốn màu Blue. :x:x

langtu_yenthanh

Active Member
Thêm ảnh e cái số 2 ae xem cho đỡ buồn, gạch đá nhẹ tay cho e nó mau có sản phẩm nhé. Thanks all !

langtu_yenthanh

Active Member
Bác nào có Bully đực vào giao lưu nhé, màu blue hoặc vàng thì càng tốt. :D. Thanks ae đã đọc tin !

langtu_yenthanh

Active Member
Bác Dũng nào ý nhỉ e ko nhớ... Con cái 2 nhìn ổn phết bác... Chăm cho nó béo thêm tý bác...
Anh là người qua nhà e xem con cái màu vàng của e rồi ý. Kết màu đó nhưng lúc đó đang có ý định mua e nào to hơn 1 chút cho dễ chăm. Chúc e nó mau về nhà mới nhé, càng lớn nhìn càng đẹp hơn.

langtu_yenthanh

Active Member
2 em này được đấy a Dũng ơi.. ;;)
Thanks e. Được cái màu Blue mình kết và được cái màu mảng vá cũng được. Kêt e số 1 hơn vì nó thuần tính, con thứ 2 tướng hơi đàn ông và tính cũng vậy lì lợm, cầm gậy quát dọa nó mặt vẫn tỉnh bơ k biết sợ.

langtu_yenthanh

Active Member
Sơ lược 1 chút về tiểu sử 2 e Bully này: Bố mẹ nhập thái nuôi trong Sài gòn, 2 e này nhập qua chỗ chú Linh 49 Hàng Giấy giới thiệu, chú Linh nhà bán cơm ở 49 hàng giấy giới thiệu anh Phương ở Minh Khai nhập về, 2 e này cùng được hơn 1 tuổi và ở 2 đàn khác nhau. 2 e đều đã đẻ 1 lứa, e số 1 đẻ 7 e và e số 2 đẻ 6 e. 2 đàn này đều bán cho lái chó nên k bán lẻ. Ae đi up giúp cho e nó mau làm mẹ lần 2. Thời điểm a.Phương nhập về không lưu lại ảnh chó bố mẹ nên gia phả mình cũng chỉ biết như vậy. Thanks all !