• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

E Bull Nhà Mình đây Mọi Người Vào Cho ý Kiến Nhé

LY THUY

Member
:wel:Em nó tên là Bi (con gái mới lớn nha) được gần 7 tháng rồi, là cục cưng của gia đình mình đó(từ trên xuống dưới ai cũng thương hết)
Mình post 1 số hình của e nó lên mong được những lời đánh giá chân thành của ACE diễn đàn nhé!

Hình mình chụp bằng DTDĐ mọi người thông cảm nhé! Thanks rất nhiều.:)

namjerry

Member
Con này nhìn khuôn mặt quái quái thế nào ấy ! Thú thật là ko có cảm tình tí nào , nói thế đừng buồn nhé :(:(

có máu bulldog đó chị nhưng ko thuần đâu ạ :( nuôi làm bạn thì được chứ làm giống và chơi thì em nghĩ chị nên kiếm em khác đẹp hơn từ chú Lygiang,1stLady.....:DChúc chị nuôi em nó thật tốt:)

LY THUY

Member
Cảm ơn các bạn đã góp ý......em bull này mình mua trong bầy 8 con của a.Linh Everrest đó.
:wel:Mời ACE vietpet tiếp tục đánh giá dùm e nó nhé!

hihihi,trông em nó ngộ thật, nhìn 2 cái tai của em nó cứ vểnh vểnh trông buồn cười quá

xấu hay đẹp gì cũng là cục cưng của gia đình bạn thì thôi miễn bình luận là tốt nhất. CHÚC EM NÓ KHOẺ VÀ NGOAN LÀ VUI RỒI
DÙ AI NÓI NGÃ NÓI NGHIÊNG
LÒNG TA HÃY VỮNG NHƯ KIỀNG BA CHÂN
MR HÙNG QUẬN 07

my_lucky

Active Member
em nó là chó cái mà bác ơi

Đẹp zai quá nhỉ^^! lớn lên khối em miss bull đổ cho coi. Chúc mừng bạn nhé cố gắng chăm sóc tốt
em nó là chó cái mà bác ơi.......!
theo em thì em nó khá đẹp đó chứ ạ, nhìn có vẻ rất gấu đấy ạ:D

LY THUY

Member
Cảm ơn tất cả mọi người đã có lời khen đến em Bi nhà mình nhé:)
Nói thật là mình rất thương e nó,trong mắt của mình thì e nó rất good,chỉ tội là cặp tai hơi vểnh thôi (không biết có phải do mình ngày nào cũng lau lỗ tai cho e nó từ nhỏ đến giờ hay ko nữa?)
Mình post hình e nó lên chỉ muốn xem e nó được khoảng mấy điểm so với các ae bull khác trên diễn đàn thôi, còn việc có được mấy điểm hay ko thì ko quan trọng đâu.
Một lần nữa rất cảm ơn mọi người đã có ý kiến nhé!