• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

e đang tuyển chồng

nguyenducminh63

Active Member
Trong tp HCM rất nhiều chó PQ đẹp nên bạn không phải lo vấn đề lấy giống rồi.
Với cá nhân mình thì em đen này rất ấn tượng. Chúc mừng bạn.;)

chiennk

Member
Con nay đẹp quá! Mình đang muốn nuôi 1 em như của bạn nhưng mà tìm khó hơn lên trời. Chúc mừng bạn!

nguyenducminh63

Active Member
Ông bạn bây giờ điều kiện gd đã cho nuôi PQ chưa? Hôm nào rảnh qua ngắm mấy em nhà tôi nhé :)

Con nay đẹp quá! Mình đang muốn nuôi 1 em như của bạn nhưng mà tìm khó hơn lên trời. Chúc mừng bạn!

tran van hoan

Active Member
em này của bạn rất ấn tượng nếu như ở hà nội mình sẽ chấm em này =((. em này có được khoảng 13kg không bạn .

phuhv

Member
Thằng cháu cụ xoài này được không bạn?
Phú 0909614007
Mình ở Quận 7

[/URL][/IMG]

billadin

Member
Cảm ơn bạn đã pots rất nhiều hình để ae nhìn thấy em nó ở mọi góc độ. Ai lại ''con gái'' gì mà ngực sa dạ thắt đẹp thế cơ chứ..
Phải nói là e nó đẹp, cố tìm cho em nó thằng chồng tử tế bạn nhé.
Bạn cho hỏi thêm là lưỡi e này có đen k ạ ?

Nếu chó bố vàng lửa và mẹ đen tuyền. Cặp này các bác thấy có nên kết hợp k? Em hỏi trước rùi định đem đến se duyên với chó cái đen của bác HuyenGaXL

huyengaxl

Member
em này tầm 10kg thôi các bac oi,lưỡi e cung đen lắm,mấy hôm nay bận quá,giờ mới trả lời được,các bác thông cảm,hôm nay cũng đến ngày tốt rồi,nhưng bận quá ,nên k biết e nó có chồng được k đây,hihihi

copcon

tớ cũng đang tìm vợ cho ku cậu nhà tớ nè! Ku nhà tớ cũng được 2 năm tuổi, bữa nào cho 2 em gặp nhau giao lưu xem chúng có kết nhau hông:D..vì tớ thấy ku nhà tớ thích mấy em chó nhật nhỏ nhỏ xinh xinh không àh, mấy e chó cái to con gần nhà khác nó đều sủa đuổi đi hết=))

ANHTUKSTV

ôi đẹp tuyệt. nó săn chồng chắc cũng tốt. nhảy mà đậu thì hi vọng mình qua nhà làm bạn thân với bạn...hic hic, thèm 1 con ghê. mình cũng ở gần nhà bạn nè ^^ Cộng Hòa + Trường Chinh. em no có sinh thì cho mình ngắm tụi nhỏ với nhé...

chiennk

Member
Con của bạn đẹp lắm. Lứa sau nếu có chó Bố bạn cho mình đăng ký 1 con được không bạn huyengaxl?

Ai mà lại có chó đẹp để tôi phát thèm lên đây này. Bắt đền bạn đấy. Đúng là Cỏcaao ba ngấn - thăt đáy lưng ong - ối anh mong.=))

huyengaxl

Member
....em nó lại cần tìm chồng rồi,anh em,chú bác nào ở SÀI GÒN có chó` đực đẹp giao lưu với mình nha,cảm ơn mọi người đã xem tin>:D<>:D<>:D<

yennhi

Member
....em nó lại cần tìm chồng rồi,anh em,chú bác nào ở SÀI GÒN có chó` đực đẹp giao lưu với mình nha,cảm ơn mọi người đã xem tin>:D<>:D<>:D<
Lâu lắm mới thấy anh Huyền cũng hơn 3 năm rồi :)
Từ khi "hội PQ Sài Gòn" tan rả cũng ít thấy các thành viên khác lên diễn đàn !
Con cái Đen tuyền đẹp qua, chắc cũng kén đực !? [-X