• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

dorbecman chƯa xén tai đến từ bn chào các bác

kutjjeuem

Member
đôi tai nguyên thủy của em nó bị 2 bé cùng giới :rott va becgie,cắn nhem nhở đôi tai.rách hết người xệ hết cả da thịt ở bắp đùi.sau 1 thời gian ngắn nay đã khỏe mạnh trở lại và lợi hại như xưa:D.chuẩn bị salo.cần tìm chồng cho bé.chắc 20 ngày nũa

Con Lợn Lòi

Active Member
Hic, kết quả 3 em đó em nào thiệt hại nhiều nhất. Em này nhìn form dáng bự ghê!

Con Lợn Lòi

Active Member
đôi tai nguyên thủy của em nó bị 2 bé cùng giới :rott va becgie,cắn nhem nhở đôi tai.rách hết người xệ hết cả da thịt ở bắp đùi.sau 1 thời gian ngắn nay đã khỏe mạnh trở lại và lợi hại như xưa:D.chuẩn bị salo.cần tìm chồng cho bé.chắc 20 ngày nũa
Mà cánh đồng cỏ này ở đâu nhìn quen thế, có phải ở khu Đồng Kỵ không? Cho số điện thoại đi hôm nào về đó ae mình giao lưu tý nhể???

HaLiDKNY

Member
Lâu ko vào vp mà ko biết thằng Hưng này lại phải giải thích nhiều vậy, mày sống thế nào ae Pit bull ở HN thừa hiểu, còn bjo ae nào muốn biết sự thật thì hẹn nó đến gặp mình xem nó có dám đến ko? Ko phải nói nhiều hưng ạ,bố mày là Linh ở số nhà 35 ngõ 10 giải phóng nhé, dm mày luôn mày ăn cứt phủi tay miệng lưỡi mày dẻo lắm mà bố thằng rẻ rách còn bố mày lúc nào cũng muốn gặp mày luôn !
Pitbull fight in centre of Hanoi STYLE!!!!! mày vào nhận hàng con Abi của mày 8' chạy đây này

HaLiDKNY

Member
Xin lỗi ae clb dob mình có vài bài trong topic này nhưng thật sự càng ngày đọc mấy bài viết của thằng Hưng lợn lòi đó mình bực bội ko chịu đc vì nó đã ko biết sai vẫn còn trơ tráo nói người khác , xin ae cho mình để bài vài hôm để mọi người biết về nó

HaLiDKNY

Member
Hưng ơi cho hỏi tao bịp j thế? Chỉ nói về bản thân mày thôi sao tao lại phải bịp bợm j? Còn việc gia đình mày ra công an vòi tiền ăn vạ thì do tao nghĩ cho mấy ae vì tao mà vào nhà mày có chuyện nên tao mới phải nt xin lỗi trứoc mặt công an để giải quyết cho ae đỡ rắc rối thôi tại vì cả nhà mày ăn vạ ghê quá vòi cao quá thôi, còn tao đòi tiền chữa bệnh trách nhiệm chó của mày là chuyện chó bệnh mày phải có trách nhiệm chứ ko phải bán chó xong phủi tay vô trách nhiệm như thế? Nếu từ đầu mày buôn bán hẳn hoi có trách nhiệm thì bọn tao cũng ko bjo đến nhà mày để nói chuyện và có xô xât thế đâu,còn có ông trời có mắt hết, sống thế nào để sau con cháu mày còn có hậu mà sống Hưng ạ!
À nói đến vòi vĩnh mẹ mày va gia đình mày ra phường đòi bọn tao bồi thường 200 triệu đó mà sao sau đó hạ xuống 35 triệu đã vội đồng ý nhanh thế? Thèm tiền quá à? Nói thật tiền ăn ko ăn hỏng của người khác thì cũng ko bền đâu Hưng ạ

HaLiDKNY

Member
Còn mày nói vô văn hóa hay có văn hóa thì ở đây ko cần bàn vì cái loại rẻ rách nhân cách ko phải con người thì tao ko cần phải nói chuyện có văn hóa với mày, còn cái loại miệng lưỡi thì tỏ ra văn hóa trong khi nhân cách thì ko bằng con chó chuyên lừa đảo thì chắc người ta nể mày lắm à? Mà mở mồm ra là có văn hóa hay ko?

kutjjeuem

Member
mình ở kim chân tp bac ninh.mấy bác noi nhau tao topic nha:)|. diẽn đàn để mọi người giao luu .la một sân chơi cho tat kả moi người có cùng một sở thích 1 niềm đam me.các bác chém nhau thế mất đoàn kết va nét đẹp của diẽn đàn.thân chào:-h

pitbull_hn

Member
http://forum.vietpet.com/134504-buoi-offline-ngay-18-11-2012-tai-ho-den-lu-2.html
Cho đọc tiếp viết lại mỏi tay. Dân Đồng Kỵ chỗ tôi chỉ nổi tiếng mỗi đồ gỗ, tiền, đất, đánh bác, đá gà thôi, từng đó cái nổi tiếng lài ok rồi, không nổi tiếng kiểu vô học như cậu này!
Này, đến giờ này rồi mà chú vẫn còn cái giọng điệu đạo đức giả đấy à???Chú có cần thiết ng ta vạch cái bộ mặt thật của chú ra ko...???Chính mình tự chém vào tay vợ mình lại còn đòi bồi thường,...Ra tòa mà đòi, để xem tòa án tối cao người có đền cho chú 200tr một vết chém ko...Chú bảo ai vô học???Chú thỳ có học quá nhỉ, lừa lọc mất dạy người khác mà còn đòi chửi người ta vô học...Từ bao giờ phường lừa đảo mất dạy được coi là có học thức thế nhỉ...Chú hay quá ha.....Lo mà chăm cho con Abi đi, nó bị cắn chạy, ko khéo sắp thành con chó thịt rồi đấy...Đến lúc đấy đừng có bán ra với cái giá trên trời rồi nói với ng mua là con chó này hay đến nỗi ko có đối thủ...Ọe buồn nôn khi nghe hai chữ "vô học" chú nói người khác%-(

pitbull_hn

Member
mình ở kim chân tp bac ninh.mấy bác noi nhau tao topic nha:)|. diẽn đàn để mọi người giao luu .la một sân chơi cho tat kả moi người có cùng một sở thích 1 niềm đam me.các bác chém nhau thế mất đoàn kết va nét đẹp của diẽn đàn.thân chào:-h
Thanks bác đã nhắc nhở, nhưng vì quá bức xúc trước một con người vô đạo đức còn bày đặt già mồm thanh minh...Xin lỗi đã làm loãng topic của bác.Thân ái:x