• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

dola nhà em đã sinh 8 nhóc

cuteo8888

Vietpet sponsor
cảm ơn anh em đã quan tâm hihi công nhận cũng mệt thật nhưng được cái vui nhà vui cửa >:D<

casano310

Member
haha con của con Ken :)):)):)):)):)):)):)):)) anh Hoàng đâu rồi vào xem đi anh ơi :)):)):)):)):)):)):)):)) chúc mừng cuteo nhé

cuteo8888

Vietpet sponsor
hihi giống này là giống chó xoáy thái mà uh có gì bạn để lại số điện thoại mình sẽ nt cho bạn 8->

chúc mừng bạn có đàn cún đẹp và nhìn rất khỏe mạnh.nhà bạn địa chỉ ở đâu trong bồ đề nhỉ, khi nào đầy tháng mình qua chơi.

cuteo8888

Vietpet sponsor
nhà tớ ngõ 12 phố bồ đề nhà số 1 ngày đầu ngõ luôn uh hôm nào dỗi thì alo rồi wa nhà mình xem được cái 8 em nhà mình em nào cũng ngon lành hiii

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi được 4 đực 4 cái anh à em tia rồi có 2 chú đực rất giống bố nhìn trả khác gì con bố nó cả còn 1 em đực môm không đen nhưng nhìn cũng có vẻ khủng bố hihihi:D

anh ơi được 4 đực 4 cái anh à em tia rồi có 2 chú đực rất giống bố nhìn trả khác gì con bố nó cả còn 1 em đực môm không đen nhưng nhìn cũng có vẻ khủng bố hihihi:D
hehe đều quá em nhỉ quân số bằng nhau Anh thấy 2 con ở giữa nhìn có vẻ giống Ken đúng ko em,để mấy hôm nữa anh qua nhé mấy hôm nay bận quá

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng anh hôm nào anh wa thì sẽ rõ nhất bây h em nhìn thấy em nào cũng giống bố hết trả có em nào giống mẹ anh à nhìn màu me thì chắc là chuẩn luôn <:p

uh hôm nào qua anh gọi cho em trước nhé! chắc để mấy hôm nữa cho bọn nó mở mắt thì anh qua