• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dola nhà em đã lấy chồng

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng ok anh nhưng em sợ trời cứ mưa với lạnh thế này sợ anh em lai lười đi chắc tầm 1 tháng nữa trời âm ấm thì anh em mình off cho nó đông vui >:D<

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng anh ơi được 1 tháng rồi mà vân chưa nhìn thấy gì chỉ thấy nó cứ lăn quay ra ngủ suốt ngày thôi chắc tầm khoảng 1 tuần nữa với thấy rõ chứ h em nhìn ty nó vân bình thường chưa thấy có tý nầm nào hihihihi8->

bac co cho con ko ? neu co hoac biet ai co thi lien lac voi minh qua so 0936806986, minh dang can bat 1 em mau do löa khoang 2thang tuoi.

cuteo8888

Vietpet sponsor
chó nhà mình màu socola ok nếu bạn thích thi chờ em dola nhà minh đẻ nếu có em nào màu giống mẹ thì minh để cho bạn8->

cuteo8888

Vietpet sponsor
thế hả tại không biết lên thấy giông socola lên cứ nói thế chứ có biết đâu hiiihiii <):)

mình cũng có 1 em hơn 2 tháng mầu như em của bạn mong là lớn lên sẽ ra mầu như em này thì thích quá

cuteo8888

Vietpet sponsor
uh ra màu này cho hiếm của hiếm đâý ban à hehehh không biêt em của bạn đc bao nhiêu ngay rồi chụp ảnh cho anh em chém đi bạn<:p

uh ra màu này cho hiếm của hiếm đâý ban à hehehh không biêt em của bạn đc bao nhiêu ngay rồi chụp ảnh cho anh em chém đi bạn<:p
để lúc nào em làm xong cái chuồng mình sẽ chụp h mình đang gửi chỗ ng quen

Mình có 1 em đúng gọi là socola luôn nhìn nó nâu nâu del del như thanh socola hiện đang ở nhà thằng em ka ka

cuteo8888

Vietpet sponsor
hì thể hả thế hôm nào làm xong thi chup nhé con nhà mình cũng sắp đẻ rồi mà còn chưa biết cho đẻ ỏ đâu nữa chắc kệ nó tự tìm cho đẻ vậy <:p để cho em no tự nhiên hi:-??

cuteo8888

Vietpet sponsor
chắc là có thôi thấy em nó soxe lắm rồi bụng cũng thấy bắt đầu to lên rồi em nó được 1 tháng 4 ngày rồi chắc phải tầm 10 ngày nữa chắc bắt đầu ục ịch hihihihii cảm ơn bạn đã quan tâm<:p

locxoay

Member
em đăng kí 1 bé chước nha màu đỏ nha :) khi nào bụng em nó rõ ràng bác thông báo nha để em còn chuyển bị đạn ;;);;)

hì thể hả thế hôm nào làm xong thi chup nhé con nhà mình cũng sắp đẻ rồi mà còn chưa biết cho đẻ ỏ đâu nữa chắc kệ nó tự tìm cho đẻ vậy <:p để cho em no tự nhiên hi:-??
ok chuồng ms làm xong sáng nay rồi mai mình bắt về mình chụp còn em socola kia thì hôm nào qua nhà thằng em chơi ms chụp dc :p

cuteo8888

Vietpet sponsor
ok bạn bao h em nhà mình đẻ mình báo cáo cho anh em cũng co nhiều người đặt rồi bạn thích chó đực hay chó cái để mình để dành cho bạn chú đẹp nhất iu tiên cho anh em cùng nuôi hiihi toàn mấy người không biết chăm mua về nuôi như chó ta khổ thân các bé lên iu tiên cho anh em ;;):p