• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogshow Bully 2011

Hung.tinhyeu

Active Member
Con nào cũng đẹp , à nếu anh Lương Bằng Quang mà mua Bully của bác nào nhớ chọn cho con đẹp vào nhé. Thể nào anh ý cũng cho vào Clip Music của anh ý cho xem. Tha hồ mà quảng cáo Bully như Mr Đờm cho con Husky vào Clip Dạ Khúc cho Tình Nhân ý ;;)
Lương Bằng Quang đang có ý định với em này đ/c ơi. Hi vọng sẽ thấy em nó trong Clip của cậu ấy.

V BULLIES

Member
Tình hình lục lại cái máy ảnh e còn tháy ảnh của đồng chí Cao Thái Sơn

ĐỒng chí Sơn mang pom đi thi nhưng chắc ko đc giải j nên nản. Nhưng sau khi nhìn thấy Bully cơ bắp thấy mê quá định gạ cái cô lớn tuổi bán (chắc là má mì) nhưng cô ấy ko đồng ý thế là 2 bên xích mích tý choảng nhau may là có e ở đó can ngăn ko thì toi hicc. ĐÚng là sức hút của Bully mê hồn

P/s: a Sơn có đọc bài này thì nếu a còn máu với Bully thì cứ alo e. E sẽ tặng a 1 chú về chơi chơi hjjh. Dù sao e cũng là fan của a hihi

atula

Active Member

ĐỒng chí Sơn mang pom đi thi nhưng chắc ko đc giải j nên nản. Nhưng sau khi nhìn thấy Bully cơ bắp thấy mê quá định gạ cái cô lớn tuổi bán (chắc là má mì) nhưng cô ấy ko đồng ý thế là 2 bên xích mích tý choảng nhau may là có e ở đó can ngăn ko thì toi hicc. ĐÚng là sức hút của Bully mê hồn

P/s: a Sơn có đọc bài này thì nếu a còn máu với Bully thì cứ alo e. E sẽ tặng a 1 chú về chơi chơi hjjh. Dù sao e cũng là fan của a hihi
Áo phông đỏ trông quen quá hình như đến nhà mình hỏi mua buly mấy lần :)):)):)):)):)):))

Manh Cuong

Member

A Sơn Ái trước học Trương Định hehehe .....................................

V BULLIES

Member
Cảm ơn các anh hjhjhj. Tại có chuyện bất bình nên e phải tham gia thôi hjhjhjh. Mà cái cô kia hay thật đã ko thích Bully thì cứ để a Sơn chơi sao mà phải đe nh=))au hiccc

A Páo

Member
Dog show 2011 này ...nhìu có cả các sa sĩ hi hi hi hi....................Bully đẹp thật , nhưng mình lại ko có kn nuôi 8->