• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DOGO và PITBULL nhà Diamond

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
1 buổi sáng đẹp trời dậy sớm cho mấy em cún đi tập tiện mình làm luôn mấy kiểu cho mấy em nó :D:D

dgk_karate

Member
Ui, toàn thị nở, toàn hàng khủng,em dob chóng lớn quá, sắp vượt hai chị rồi đấy:-bd. Con Trắng nhà mình cao bằng con Dob nhưng gầy hơn Tùng ah. Cuối tuần này là tiêm nốt mũi 2, nên hết tuần này là vào chiến dịch vỗ béo,hihi.Hẹn 1 tháng nữa thi bé khỏe bé đẹp nhé;;). Nhăn nhở cho ăn ít thôi, tập tành nhiều vào, sắp salơ mà béo thế kia thì không được nhiều con đâu:shame on you:

_DIAMOND_1984

Ui, toàn thị nở, toàn hàng khủng,em dob chóng lớn quá, sắp vượt hai chị rồi đấy:-bd. Con Trắng nhà mình cao bằng con Dob nhưng gầy hơn Tùng ah. Cuối tuần này là tiêm nốt mũi 2, nên hết tuần này là vào chiến dịch vỗ béo,hihi.Hẹn 1 tháng nữa thi bé khỏe bé đẹp nhé;;). Nhăn nhở cho ăn ít thôi, tập tành nhiều vào, sắp salơ mà béo thế kia thì không được nhiều con đâu:shame on you:
Con DOB của mình ăn thì thôi rồi, nhưng chưa béo được,mình tính tiêm phòng mũi 2 xong 10 ngày mình tẩy giun xong vỗ mới lên được, được cái nó với con Nhăn Nhở ăn thì khói nói, sục cái vèo phát hết nửa xô cơm :D:D

kucut3

Member
nhìn dogo thích quá anh à....:smug:tình hình em nó về nhà mới đã đc học luật chưa nhỉ :D

_DIAMOND_1984

nhìn dogo thích quá anh à....:smug:tình hình em nó về nhà mới đã đc học luật chưa nhỉ :D
Vẫn còn nhỏ anh chưa dạy em à, anh có dám thả ra đâu toàn nhốt suốt,thả ra phải để ý cơ, hôm rồi thả ra chơi không để ý nó ăn ngay phải con cá chết trong bể nhà anh, em nó mới bị đi ngoài anh mới khỏi xong mới vực lại được nên hơi gầy, chắc đợt tới ổn định anh xổ giun cho nữa rồi sẽ béo lên .:-bd

cocker.fan

Active Member
Sao cái con Moon kia trong ảnh mặt nó cute thế a? đến lúc nhìn thấy em cứ lầm lầm lì lì =='

cái đơn giẩn và thuần túy như a nói có lẽ phải vài năm nữa e mới đạt tới.rảnh thì a post ảnh của các e lên a nhé...

nhà nuôi nhiều chó đẹp mà bờ rào xây thấp nhỉ.. chẳng bù ở chỗ mình cứ phải xây tường cao 3m... ko thì kẻ xấu nhẩy vào bắt mất chó... hoặc nó ném cho cục bả thì toi...

_DIAMOND_1984

nhà nuôi nhiều chó đẹp mà bờ rào xây thấp nhỉ.. chẳng bù ở chỗ mình cứ phải xây tường cao 3m... ko thì kẻ xấu nhẩy vào bắt mất chó... hoặc nó ném cho cục bả thì toi...
Đứng trong vườn nhìn ra ngoài thì cảm thấy thấp thôi bạn à, vì trong khuôn viên nhà nhà mình xây cao hẳn lên mà, chứ nếu ở bên ngoài tình lên đến bờ tường cũng phải 3m bạn à, hiện tại chuồng mình mới bắn tôn mạ kẽm bao kín xung quanh hết chuồng luôn rồi bạn à, 1 phần vì che nắng, rồi gặp mưa to cho đỡ hắt :-bd:-bd

cocker.fan

Active Member
Ở cái khu nhà a.Diamond văn minh lắm,chả có hiện tượng bắt chó bao giờ cả :D Mà đứa nào dám vào bắt chứ,hehe