• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogo tại Cầu Giấy !

chúc bạn sẽ có được đàn chó ưng ý ,thế chó bố là con nào thế bạn có ảnh không anh em xem với:">:">:">:">

dzonzon

Member
Xl bạn em này có phải trước bạn mua của Khánh Âu Cơ ko ?? lâu lắm ko gặp lại em nó, chồng của em nó là em nào vậy bạn ???
Vâng em Trắng này gốc là của anh Khánh đấy ạ. Trắng về với em cũng được vài tháng có lẻ rồi ạ. Chồng của Trắng là em pit nhà em tên SI

dzonzon

Member
Bố các cháu tên SI lúc mới về nhà mình bị HIV / AIDS

Sau 1 thời gian sang Châu Phi chữa bệnh rồi qua Hàn Quốc thẩm mĩ bây giờ bố nó lại ngon lành

longtroc

Member
chúc mừng bạn nhé đàn cún rất đẹp ! chúc bé hay ăn chóng lớn xinh quá:x

dzonzon

Member
sao không lấy chồng cùng loại cho nó đẹp hả bạn
dogo lai pit ah:-??:-??:-??:-??:-??:-??
Vâng ở HN cũng có 1 dogo đực,và em cũng đã được nhìn thấy tận mắt nhưng vì bạn dogo đực đấy chưa phát triển hết hay sao mà em thấy cơ thể,tầm vóc cũng chỉ như con Pit nhà em nên em cũng không dám dạm hỏi cho em Trắng. Giống đực mà bé nhỏ hơn giống cái thì em nghĩ cho lai với pit xem ra con giống gì liệu có được khỏe mạnh như pit và khả năng săn như dogo thì chấm hết luôn.

Chúc mừng em nhé, đàn DOGO MIx PIT này có lẽ là đàn đầu tiên ở VN đấy, hy vọng đàn con sẽ được hưởng cả hai yếu tố chiến đấu & săn bắt thì quả thật là tuyệt :x

chúc mừng bạn nhưng mà nhìn mấy cái ảnh trên cùng mà mỏi hết cả cổ.đàn cún con khoang đẹp quá.

jenny_Q

Vietpet sponsor
chúc mừng bạn có đàn dogo pit đầu tiên Việt Nam. Mầu mảng của các bé rất đẹp hình như mình thấy 1 em vện phải không bác nếu không phải bác bỏ qua nhé hihi bác nhớ cập nhập hình ảnh thường xuyên cho anh em ngắm nhé.:x:x:x