• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show 2011

Em nói thật. Dog show gì mà vắng vẻ k có người gì. Còn k bằng cái hội của làng em. thật là buồn tẻ%-(%-(%-(%-(%-(

Hung.tinhyeu

Active Member
Tiếp theo

Bác nào biết em này thuộc giống chó gì thì nói cho em biết với.

An đầu gà giờ chán Rott rồi, chuyển qua nuôi loại mới.

Hung.tinhyeu

Active Member
Tiếp theo

Có 3 phương án để lực trọn, 1 là 50/50, 2 là gọi điện thoại cho người thân, 3 là xin ý kiến từ khán giả. Vậy là đành trọn phương án 2 gọi điện thoại cho người thân.

Sau khi gọi xong điện thoại là nhận được sự trợ giúp

Hung.tinhyeu

Active Member
Tiếp theo

Ráng lớn nhanh đi con, sau này cha sẽ cho con sang Thailand học một khóa về Hander để còn dắt chó chạy show thay cha.

năm nay có em akita nhưng lại thiếu em dogo với ngao tạng ^^. em đông đông nhà anh Kỳ năm nay không tham gia nhỉ???
mà nhìn đi nhìn lại vẫn thấy ít chó quá, rott cũng ít hay vẫn chưa hết ảnh nhỉ @@. bác nào còn ảnh dog show up hết lên đi, háo hức lắm mà thấy ít chó thi quá.
em có thắc mắc, phần thi quốc gia có phân theo giống chó không ah?? hay là thi chung hết? em nhớ năm ảnh năm ngoái có thi rott riêng, thi ngao tạng riêng, năm nay lại thây thi chung ah

Hung.tinhyeu

Active Member
năm nay có em akita nhưng lại thiếu em dogo với ngao tạng ^^. em đông đông nhà anh Kỳ năm nay không tham gia nhỉ???
mà nhìn đi nhìn lại vẫn thấy ít chó quá, rott cũng ít hay vẫn chưa hết ảnh nhỉ @@. bác nào còn ảnh dog show up hết lên đi, háo hức lắm mà thấy ít chó thi quá.
em có thắc mắc, phần thi quốc gia có phân theo giống chó không ah?? hay là thi chung hết? em nhớ năm ảnh năm ngoái có thi rott riêng, thi ngao tạng riêng, năm nay lại thây thi chung ah
Tranh thủ giải lao một lúc mà cứ bị hắt xì hơi liên tục, vào xem mới thấy các bác nhắc đến em ngao tạng tên Đông Đông của Kỳ Cầu Gỗ.

senato

Vietpet sponsor
Hình dogshow em tìm được trên mạng , em post lên cho các bác xem

senato

Vietpet sponsor
Tiếp Em bắc kinh thuần chủng ( sắp đến SG sẽ có những cun BK thuần chũng sau bao năm vắng bóng vì bị lai quá nhiều )