• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show 2011

Một số hình ảnh của ngày thi đấu thứ hai, tiếc là không thấy hình ảnh của Chó Phú Quốc.

Thời tiết khá nắng nóng, các cây quạt đã chạy hết công suất cũng không xua đi được nắng Phương Nam, dù vậy, nắng nóng đầu mùa khô vẫn không ngăn được tình yêu của dân mê cún đến với dog show năm 2011. Nhân nói về chuyện thời tiết, tớ nghĩ năm sau Ban tổ chức Show vào dịp gần Noel có lẽ sẽ dễ chịu hơn.

Màn thi của Rot-lắng nghe lời chủ dặn để vào ring

So găng với Rot, nhưng bé tí hon lại đoạt giải

Nóng lòng vào thi

Tí hon đang chờ ở bàn trang điểm, nhưng báo trước một cuộc lật đổ

Vào ring

Ế! Làm gì thế

Em Lucky của bác Tài, Lê Hồng Phong, cưỡi máy bay từ Hà Nộ vào được 20 ngày, chỉ đến chơi chứ không thi

Akita Inu

Thi quốc tế cho nên có người nước ngoài

Đã đủ con số 20, còn lại mời anh em nhé.

Năm nay không thấy Hoàng khu C và Ngao Tạng nhỉ?

sói

Member
nhìn em phốc sóc dự thi đẹp thế:x:x:x:x
bh mới có dc e như thế :(:(:(:(:(:(

phamhuyhoang

Active Member
kimbinhhoanvn20;609058]Một số hình ảnh của ngày thi đấu thứ hai, tiếc là không thấy hình ảnh của Chó Phú Quốc.

Thời tiết khá nắng nóng, các cây quạt đã chạy hết công suất cũng không xua đi được nắng Phương Nam, dù vậy, nắng nóng đầu mùa khô vẫn không ngăn được tình yêu của dân mê cún đến với dog show năm 2011. Nhân nói về chuyện thời tiết, tớ nghĩ năm sau Ban tổ chức Show vào dịp gần Noel có lẽ sẽ dễ chịu hơn.

Màn thi của Rot-lắng nghe lời chủ dặn để vào ring

Năm nay không thấy Hoàng khu C và Ngao Tạng nhỉ?
năm nay có nhiều việc nên em không tham gia được anh ạ ^_^ với lại anh Kỳ vào trong đó rồi thì em ở nhà lo giúp đỡ Festival và GSD Show tại Hải Dương nữa anh ạ ^_^

tran huy hoang

Active Member
Nhìn hình phong sự thấy vắng vẻ và buồn quá !8->8-> Sáo thế nhỉ ??? không đông đúc như mọi năm thế này thì đúng là Chơi mà không thấy sướng được!!! đúng không Bác Hùng - Rott- lơ - lơ ???:)):))

tran huy hoang

Active Member

Cái ông Hùng Yêu tinh này, chụp hình trên làm gì có "con" gì đi thi đâu ?
Có "Con Rông" mà Bác Báu ơi !!!!!!!!!!!=))=))=))=))=))

À ban tổ chức của VKA năm nay có đổi mới về thể lệ thi bạn à. Nếu cứ dập khuôn như mọi năm thì không được xôm lắm, nên năm nay có thay đổi tí chút cho thêm phần xôm tụ.

Ngày 10 /12/ 2011 là ngày thi quốc gia, nhưng có cả khách quốc tế tham gia dự thi, khoảng hơn 10h sáng mới khai mạc, sau đó thi đến chiều rồi nghỉ. Sáng ngày 11/12/2011 thi quốc tế, đến chiều lại thi tiếp phần thi quốc gia. Đang thi phần quốc gia thì tạm dừng lại để nhường cho một khách quốc tế vào thi để cho khách quốc tế này còn kịp thời gian lên máy bay về nước. Chỉ vì một khách quốc tế này mà cả ban tổ chức cùng mọi thí sinh của một quốc gia phải dừng lại để nhường cho khách quốc tế. Đây là trường hợp xưa nay hiếm, chắc chỉ có ở VKA VIỆT NAM. Đấy là chưa nói đến ông phiên dịch cho trọng tài trong cuộc thi quốc gia.
Đóc mấy cái này đau hết cả đầu rồi Bác ơi !!! Khó hiểu quá !!!!8->8->8->8->

Hung.tinhyeu

Active Member
Cô này năm ngoái vác bụng bầu đi cổ vũ cho ông xã, còn năm nay mang theo quý tử đi cổ vũ đức lang quân TUN _ACA.

Vài hình của năm ngoái

Đưa cả quý tử đi cổ vũ cho đức lang quân trong phần trình diễn.