• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show 2010 tại TP.HCM

KHIEMTN

Member
Cảm ơn bác Hoàng, không biết chuyên gia John còn theo nghiệp huấn luyện chó không?
Hi bác ! John vẫn còn đam mê huấn luyện lắm . Hôm đó mính có trao đổi với John . Tiếc là bây giờ mình đã không còn nuôi chó chứ hợp tác với John có lúc cũng là một kế hoạch của mình .
Bác nào có nhu cầu về huấn luyện , có thể liên lạc trực tiếp với John theo số : 0945392626 .

tun_aca

Vietpet sponsor
Mới một tấm mà đã mãn nguyện rồi, không biết có thêm vài tấm nữa thì không biết mãn nguyện đến cỡ nào đây Tun_Ca ơi.

Bà bầu dắt chó đi show

Bà bầu kêu gãi bụng thì không chịu, nhưng lại gãi bụng cho em bull

Cám ơn anh Hung.tinhyeu . Vợ em sau khi coi xong mấy tấm hình này khoái nhất câu anh nói "
Bà bầu kêu gãi bụng thì không chịu, nhưng lại gãi bụng cho em bull". Không biết phải quá ..."khoái" không mà sau coi xong ngay tối đó vợ em đã chuyển dạ và sáng ngày 16/12 sinh một bé trai nặng ...2,5kg.hehhehehe. Cám ơn anh Hung.tinhyeu nhiều nhiều.

Tuy còn rất mệt nhưng chất...teen vẫn còn.kakakka

Con tự hào là con được coi DogShow từ trong....bụng mẹ. Có chú bác nào được như con hông.hehehhe

wow... chúc mừng anh Tun-aca nha. .. Cuối tháng này được song hỉ luôn rồi. Hình như bé là con trai phải không anh? Ngưỡng mộ quá.

xin đính chính với anh em là em đó không phải em Bún ^_^ đó là em Thiên Long của anh Phạm văn An ^_^một thành viên mới bị đầu độc chơi Ngao tạng ^_^
Bún cũng khá giống với Thiên Long nhưng Bún không thân thiện bằng Thiên Long nên đã phải ở nhà không được tham gia,khi trọng tài kiểm tra răng của tụi nó nếu có con nào có thái độ không hợp tác với trọng tài là bị loại ngay lập tức ^_^ dòng Ngao tạng con nào dữ thì rất dữ còn con nào lành thì cũng không biết nó dữ lúc nào ^_^
ấy chết .Thế thì phải gửi lợi xin lỗi với anh an rồi .Cũng vì em thấy bảo lần này bác kỳ ,bác hoàng nam hạ có dắt ngao đi tưởng khu C chứ .chả trách em nghĩ mãi cái con bún hôm 3/10 thấy rồi cái con đó mà ông giám khảo cũng sờ được vào hàm nó thì .........Dog Eye

minhcuong

Active Member
....
Con tự hào là con được coi DogShow từ trong....bụng mẹ. Có chú bác nào được như con hông.hehehhe
Chúc mừng gia đình bạn tun_aca. Như thế này là gia đình bạn có truyền thống yêu cún và dắt cún đi show rồi.

Cheer ! Cheer ! Cheer !

quydat82

Member
Cám ơn anh Hung.tinhyeu . Vợ em sau khi coi xong mấy tấm hình này khoái nhất câu anh nói "
Bà bầu kêu gãi bụng thì không chịu, nhưng lại gãi bụng cho em bull". Không biết phải quá ..."khoái" không mà sau coi xong ngay tối đó vợ em đã chuyển dạ và sáng ngày 16/12 sinh một bé trai nặng ...2,5kg.hehhehehe. Cám ơn anh Hung.tinhyeu nhiều nhiều.

chúc mừng anh PHÚC , chúc em bé mau ăn chóng lớn đễ dẫn chó đi thi hihihihi

Chúc Mừng

Cung Hỷ Gia Đình Phúc nghen và Chúc Tiểu Quý tử hay ăn chóng Lớn .:beer:beer:beer

thanhloc

Member

Em chưa biết mặt bác Tuấn ( Neapolitan) bác nào biết mặt bác ấy chỉ cho em với ah,trong hình này bác Neo là ai ạ ??:)

Cho mình hỏi anh em nào biết lên tiếng dùm không biết bác này là ai.giữ trọng trách gì trong FIC mà trịnh trọng thế cho mình thong tin nghe

KHIEMTN

Member

Cho mình hỏi anh em nào biết lên tiếng dùm không biết bác này là ai.giữ trọng trách gì trong FIC mà trịnh trọng thế cho mình thong tin nghe

Bác Neo là người mặc áo đen bác ạ

Còn bác mặc áo đỏ ngồi cạnh mấy cái cup là bác Lộc , một người nuôi cún lâu năm ở SG .

thanhloc

Member
À thì ra bác Lộc là trợ lý đắc lưc của trại chó phú quốc của a Tiến ba ba gì đó hay là quân sư quạt giấy gì của a Hải đại gia có phải không các fan của phú quốc

Ha Vu

Member
chúc mừng anh PHÚC , chúc em bé mau ăn chóng lớn đễ dẫn chó đi thi hihihihi

Lần đầu tiên vào tham gia Vietpet. Gặp người quen. và thấy có tin nóng là Vợ anh Phúc đã sinh được bé trai. Vũ xin chúc mừng gia đình anh lời chúc tốt đẹp nhất

Hà Vũ

soidongbang

Member
À thì ra bác Lộc là trợ lý đắc lưc của trại chó phú quốc của a Tiến ba ba gì đó hay là quân sư quạt giấy gì của a Hải đại gia có phải không các fan của phú quốc
:)):)):)) Còn ai vào đây nữa bác ơi. :)):)):))