• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman Pinscher nhà khuyên_mơ đã hạ sinh 12 cún(hậu duệ của Putin)

khuyen_mo

Active Member
Không có con nào bị ghẻ sao bác????????????????????????? Thế mà có người nói nó bị ghẻ đấy hahhahahhahahhahhaaaaaaaaâ. Chân lem nhem xấu thế? Chết cưoi vì có thằng ngu nhìn chó qua ảnh mà cứ phát biểu như là bố của đàn chó ấy....

Bị ghẻ hay mảng màu lem nhem,điều này Chủ sở hữu các Cún mới biết được thôi!Mình không nên tranh luận nhiều Bác ạ,vừa mất quan điểm vừa tốn thời gian với những kẻ trọc phá!

yeu cun

Member
lần đầu tiên mới thấy em dob đẹp và sinh nhiều chó con như thế.xin chúc mừng.mặc dù không thích dob nhưng nhìn em này ghiền thật

cuken

Member
bạn ơi giá mỗi em là bi nhiu vậy.đẹp quá k đi,mình phải ẵm 1 em mới được.báo giá cho mình với nha.:eek::)

khuyen_mo

Active Member
lần đầu tiên mới thấy em dob đẹp và sinh nhiều chó con như thế.xin chúc mừng.mặc dù không thích dob nhưng nhìn em này ghiền thật
Nhìn đã ghiền ,thì nuôi còn ghiền hơn nữa bạn ơi!!!!:D

bạn ơi giá mỗi em là bi nhiu vậy.đẹp quá k đi,mình phải ẵm 1 em mới được.báo giá cho mình với nha.:eek::)
Sđt của mình là 0904 999 096,bạn có thể liên lạc trực tiếp hoặc để lại thông tin của bạn trên diễn đàn!Hiện tại mình còn 1 đực và 1 cái,nếu không tìm được người chủ tâm huyết và có điều kiện thực sự thì sẽ giữ lại 1 đôi này để nuôi!Cám ơn bạn đã quan tâm!thanks!

khuyen_mo

Active Member
Đàn cún được 50 ngày,nặng 4,2kg !Một trong những cún trong đàn đã bắt đầu thấy rõ vóc dáng và phần ngực nở nhô ra,hi vọng tương lai có bộ ngực khủng!:D

culan9999

Đàn cún được 50 ngày,nặng 4,2kg !Một trong những cún trong đàn đã bắt đầu thấy rõ vóc dáng và phần ngực nở nhô ra,hi vọng tương lai có bộ ngực khủng!:D

đúng là khủng thật,bác mà chụp cao hơn tý nữa thì em nghĩ còn khủng nữa cơ,:D:D

hoangtkv

Active Member
Cún đã xuất chuồng chưa ông ơi. Ông rảnh lúc nào, tôi muốn qua chơi, giao lưu ngắm chó tý. Anh em gần nhà nhau mà chưa qua lần nào.

khuyen_mo

Active Member
Cún đã xuất chuồng chưa ông ơi. Ông rảnh lúc nào, tôi muốn qua chơi, giao lưu ngắm chó tý. Anh em gần nhà nhau mà chưa qua lần nào.
Đàn Cún đã về với chủ mới được 1 tuần,và đang đợi các Chủ mới up Ảnh lên!Mấy hôm nay tôi đang nghỉ phép mà,lúc nào rảnh chạy qua nhà tôi chơi giao lưu nhé!Sẽ cho cún biểu diễn bài tha đồ về cho chủ!Hihi

khuyen_mo

Active Member
Đến hôm nay Các Cún được 56 ngày tuổi còn 4 ngày nữa tròn 2 tháng ,vậy mà có Cún đã biết chạy đi nhặt bóng về cho chủ rồi!Mời các bạn xem video clip nhé!:x
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=WnVJmwGej90[/YOUTUBE]

khuyen_mo

Active Member
Đến hôm nay Các Cún được 56 ngày tuổi còn 4 ngày nữa tròn 2 tháng ,vậy mà có Cún đã biết chạy đi nhặt bóng về cho chủ rồi!Mời các bạn xem video clip nhé!:x
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=cNIolHkETcg[/YOUTUBE]

khuyen_mo

Active Member
Xem video clip này nhớ các Cún quá!Các ACE nhớ up ảnh các cún của mình cho mọi người theo dõi nhé!Thanks:x
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=VhZi6JDig-I&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=P0-IhFeAKGc&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]

Video clip Doberman được dạy tấn công !

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=P8ukrw_uuS8&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]

Video clip Tốc độ chạy của Doberman!

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=734jPMKvtcU&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]

khuyen_mo

Active Member
Update ảnh Cún Đực được 2 tháng 10 ngày,nặng 6,8kg
Hình ảnh được chụp ở buổi offline tại công viên thống nhất!:x:x

Up ảnh em cún HDT10(kiki):x !
Sau 1 chặng đường từ thủ đô Hà Nội xa xôi thì em đã về đến nhà mới ở Quảng Ninh! đây là ảnh lúc em đang ở trên xe
Rất ngoan chỉ ngủ thôi( không kêu, không đi vệ sinh) chắc em í thương chủ ^^!

Lâu lâu ngó qua của kính nhìn xa xăm

ảnh khi về đến nhà

Sau 1 thời gian ăn uống đầy đủ theo cách anh Hoàng dạy, thì cún nhà em đã cao và béo hẳn lên. hay ăn, hay nghịch, rất là thông minh dạy 1, 2 lần là hiểu ý chủ. nhưng có mỗi tật xấu là đi ngủ nhất quyết phải bế cơ. Mà ngủ thì nằm mở, rồi có lúc thì khè khè khò khò như gáy í đểu lắm hehe :D. Nhân tiện cám ơn anh Hoàng đã rất nhiệt tình. Lúc em từ hà nội về đến nhà được anh nt thăm hỏi và chỉ dạy cách nuôi cún liên tục... ps: khi nào kiếm được cái máy ảnh ngon ngon em sẽ lại up ảnh tiếp lên diễn đàn

khuyen_mo

Active Member

Sau 1 thời gian ăn uống đầy đủ theo cách anh Hoàng dạy, thì cún nhà em đã cao và béo hẳn lên. hay ăn, hay nghịch, rất là thông minh dạy 1, 2 lần là hiểu ý chủ. nhưng có mỗi tật xấu là đi ngủ nhất quyết phải bế cơ. Mà ngủ thì nằm mở, rồi có lúc thì khè khè khò khò như gáy í đểu lắm hehe :D. Nhân tiện cám ơn anh Hoàng đã rất nhiệt tình. Lúc em từ hà nội về đến nhà được anh nt thăm hỏi và chỉ dạy cách nuôi cún liên tục... ps: khi nào kiếm được cái máy ảnh ngon ngon em sẽ lại up ảnh tiếp lên diễn đàn
Cám ơn Tùng đã post ảnh lên cho mọi người cùng xem nhé!E cứ chăm sóc và các chế độ như a đã nói, để chuẩn bị sức khỏe cho đợt thẩm Mỹ tai sắp tới!Update ảnh Cún thường xuyên nhé e!Thanks:x

khuyen_mo

Active Member
Hiện giờ E Cún Đực mã số HDP09 được 68 ngày,đã được thẩm mĩ tai ngày 21/07/2011 !Ca phẫu thuật được Bác Sĩ Ninh thực hiện

Sau khi đôi tai lành trở lại sẽ thực hiện việc chăm sóc và dưỡng tai .Các thời kì sẽ được update ảnh cho mọi người cùng theo dõi!Thân!

my_lucky

Active Member
Được cái bác sĩ Ninh này giờ mát tay lắm, vết cắt rất ngọt, khâu thì không cần phải nói.Chúc chú nhóc này mau lành tai để đi off trở lại..Thân!

khuyen_mo

Active Member
Cám ơn anh !Không có gì thay đổi.Hôm off tới này em Cún vẫn có mặt đầy đủ mà!:x:x

Hình ảnh Cún sau khi được thẩm mĩ tai!

Sau Khi được phẫu thuật tai xong!Vết thương cần phải giữ cho không bị nhiễm trùng,tai sẽ lành trong khoảng 5-7 ngày !Thông tin sẽ được cập nhật liên tục cho các fan của Doberman được theo dõi!