• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman Pinscher nhà khuyên_mơ đã hạ sinh 12 cún(hậu duệ của Putin)

s

bac khuyen vuong oi bac phai la nguoi hoc rong tai cao ma bac cu su tren dien dan nhu nguoi ko co ti chu nao ca.nguoi ta co cho ai muon mua thi den sem tan mat,bac cu lam nhu moi minh bac biet choi cho vay.a ma bac choi cho chu dung de cho choi bac la duoc ok

khuyen_mo

Active Member
bác bán bao nhiêu một bé vậy, e đang tìm dòng này, mê Do lắm lắm !
Cảm ơn bạn cũng đam mê đến dòng Doberman!Đàn cún khi nào đủ 2 tháng tuổi mình sẽ trao đến chủ mới.Nhưng hiện tại mình đang chọn lọc và tìm hiểu những người chủ tương lai của các Cún!Tránh trường hợp thích theo phong trào dẫn đến chán nản sau đấy!Phải hiểu được đặc tính và ưu điểm nhược điểm thì mới có thể nuôi Cún lâu dài đc với mình!
Nếu bạn có nhu cầu sở hữu 1 cún thì gọi đt cho mình hoặc để lại thông tin vào hòm thư nhé!Thân!

devil_cry

Member
vâng em ở Hải Dương, rất mê doberman, e đã gửi thông tin cho bác rồi đấy, em là fan ruột của Do, tuyệt đối không thích theo phong trào, đang muốn mua một chú về làm ban với em labrado của nhà !

devil_cry

Member
vâng em ở Hải Dương, rất mê doberman, e đã gửi thông tin cho bác rồi đấy, em là fan ruột của Do, tuyệt đối không thích theo phong trào, đang muốn mua một chú về làm ban với em labrado của nhà !

khuyen_mo

Active Member
Mình chưa nhận đc thông tin gì của bạn cả!Nếu bạn đam mê về Doberman thực sự thì mời bạn 1 buổi đến nHà mình giao lưu và trò chuyện về Dob!Hoặc Liên lạc trục tiếp cho mình nhé!Cám ơn bạn bỏ thời gian quan tâm đến đàn cún!Thanks

bomkoi

Vậy là bạn không hiểu thế nào là hậu duệ rồi!Mình cũng không tranh cãi nhiều làm gì!Có gì bạn cứ Alo cho mình sẽ giải thích cho bạn hiểu!Đàn Dob của mình chia sẻ hình ảnh lên diễn đàn cho mọi người cùng thưởng lãm!Mình không đăng bán nhé nên bạn đừng nói đắt hay rẻ ở đây mà làm mất quan điểm của mọi người đam mê!Cám ơn bạn đã quan tâm!Mọi thắc mắc về dòng giống bạn cứ call trực tiếp cho mình nhé!ít nhiều sẽ giúp bạn hiểu!Thân!
Thế thì bạn mới chính là người không hiểu rồi.Con cái của bạn theo mình thấy là gốc Mỹ còn con đực chắc là gốc Đức.Khi bạn cho phối thì bạn phải nghiên cứu về cái này trước mới đúng. Và đúng là dòng giống cái gì mà bạn bảo thì phải có giấy tờ hết còn không có giấy chứng nhận CKU của quốc tế thì đều không phải là chó có nguồn gốc. Vì những con chó có những tiêu chuẩn của CKU mới được đi thi đấu. Bạn ghé qua phần boxer xem con Quýt đi. Đầy đủ gia phả từ đời bố mẹ của nó trở đi.Giấy chứng nhận quốc tế,những con như thế mới xứng đáng đồng tiền bát gạo bạn hiểu không.

khuyen_mo

Active Member
Thế thì bạn mới chính là người không hiểu rồi.Con cái của bạn theo mình thấy là gốc Mỹ còn con đực chắc là gốc Đức.Khi bạn cho phối thì bạn phải nghiên cứu về cái này trước mới đúng. Và đúng là dòng giống cái gì mà bạn bảo thì phải có giấy tờ hết còn không có giấy chứng nhận CKU của quốc tế thì đều không phải là chó có nguồn gốc. Vì những con chó có những tiêu chuẩn của CKU mới được đi thi đấu. Bạn ghé qua phần boxer xem con Quýt đi. Đầy đủ gia phả từ đời bố mẹ của nó trở đi.Giấy chứng nhận quốc tế,những con như thế mới xứng đáng đồng tiền bát gạo bạn hiểu không.
Tốt hơn hết bạn nên alo với mình,hoặc gặp trực tiếp để trao đổi về vấn Đề này cho rõ nhé!còn trên Topic này chủ yếu mình update ảnh chia sẻ cho Anh em yêu thich Dob thưởng lãm ,bạn có ý gì khác call thẳng cho mình hộ cái !Dạo này nghỉ hè nên nhiều người rảnh rỗi thời gian ghê!cám ơn bạn quan tâm !

pHONgDJ_pRo

ờ hớ nhìn pé xíu mà chăn cẳng đã to và cao hơn chó bình thường rồi. Tiếc rằng nhà đang bận nên chưa thể bắt loại này về nuôi được ( Có thời gian đưa em này chăm bẵm cho vui nhà )

khuyen_mo

Active Member
ờ hớ nhìn pé xíu mà chăn cẳng đã to và cao hơn chó bình thường rồi. Tiếc rằng nhà đang bận nên chưa thể bắt loại này về nuôi được ( Có thời gian đưa em này chăm bẵm cho vui nhà )
Chào Bạn Phong!dạo này chim cò thế nào rồi?Mấy cún mới được hơn 4 tuần nên còn chưa thấy hết nét đẹp đâu!hôm nào rảnh qua mình chơi nhé!:love struck:

khuyen_mo

Active Member
Up date hình mẹ và (các bé 65 ngày tuổi)!:-bd:-bd

Bà mẹ trẻ bận rộn với những đứa con thơ!:clown:

khuyen_mo

Active Member
Sau những lúc chăm bẵm đàn con vất vả và bây giờ mới có chút thời gian thư giãn nghỉ ngơi!

Đứa bé ngơ ngác trông ngóng mẹ về!

devil_cry

Member
bác khuyên mơ ơi đàn cún suất chuồng được chưa đó, e muốn rước một bé vế quá rồi ! đây là SDT của em 0978676970. khi nào rỗi việc bác PM cho e nha hoặc có gì em sẽ liên lạc.