• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Diện đẹp đủ mọi đường với áo khoác dạ

tamthat

Member
Diện đẹp đủ mọi đường với áo khoác dạ màu camel thanh lịch

Sở hữu chiếc áo khoác dạ cổ lông đẹp là bạn đã chọn cho mình một phong cách thời trang sành điệu chính bởi màu sắc trung tính, ổn định và ấm áp sẵn có trong từng sắc độ mà ai ai cũng muốn nhấn thêm một chút camel – màu lông lạc đà cho trang phục mùa lạnh của mình.
Với một thiết kế áo khoác măng tô dáng dài camel bạn có thể kết hợp cùng tất cả các gam màu và kiểu dáng khác nhau để chinh phục hoàn toàn mọi phong cách mùa lạnh này nhé.
Mốt khoe vai làm mưa làm gió suốt mùa Xuân hè 2016 vẫn tiếp tục khẳng định sức mê hoặc của mình khi kéo dài và lan sang cả xu hướng áo len Thu đông năm nay và được dự đoán sẽ còn kéo dài sang tận năm 2017. Vẻ đẹp gợi cảm, tươi trẻ và duyên dáng của những chiếc áo len trễ vai không chỉ thu hút mọi ánh nhìn mà còn mang đến style ngày đông tràn đầy sức sống. Bên cạnh đó, áo len trễ vai thường được thiết kế trên chất liệu len mỏng, phù hợp với nhiều kiểu thời tiết, do đó, các quý cô muốn mua áo khoác dạ nữ 2017 thường chọn thiết kế này.

Chỉnh sửa cuối: