• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DEIMOS-AMERICAN BULLY góp mặt vào sân chơi Việt Nam

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Con này không phải của mình, mà 1 ông anh đã nhờ mình đăng hộ.

DEIMOS- Đực,14 tháng tuổi đã về đến Việt Nam từ MỸ. Mời tất cả các anh,chị xem và bình luận nhé!

Và đặc biệt là em này đã lấy 2 giải nhất tại 2 dog show trong lứa tuổi của em nó:

Và tại sân bay

Chào thân ái và đoàn kết

DIEMOS rất đẹp á , đúng là phong trào Bully ở Việt Nam ngày càng phát triển .

Chào thân ái và đoàn kết .

1 em hàng hiệu nữa lại có mặt ở VN,chúc mừng chủ nhân!hy vọng có dịp được xem Diemos ở ngoài.

trung2t3c

Active Member
có phải con này là con mà mấy hôm trước ae mình bàn tán sôi nổi không a Chinh......????????? hay lại 1 "hàng khủng" khác ?????????

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Thay mặt chủ nhân của DEIMOS cám ơn các bác nhé!
To Nghĩa: DEIMOS là 1 em hoàn toàn khác Nghĩa ơi.

Chào thân ái và đoàn kết

Duong_Anh

Member
trông rất ngầu, mình thích cái dáng đi và cái vẻ mặt của nó, vừa nghiêm nghị vừa... buồn cười

King of bulls

Vietpet sponsor
Thay mặt chủ nhân của DEIMOS cám ơn các bác nhé!
To Nghĩa: DEIMOS là 1 em hoàn toàn khác Nghĩa ơi.

Chào thân ái và đoàn kết
Xin đính chính anh Chinh ơi, Trung hỏi chứ đâu phải em đâu.

Deimos thì khỏi nói tới, vì em là hàng khủng chính hiệu,:D, đẹp quá. Chừng nào anh lại mang về 1bé bully nữa đây? Nóng lòng chờ đợi lắm đây.

Thân chào,

Em này thoạt nhìn cứ tưởng samurai paco, thấy có nhiều nét cũng khá giống !
Xin chúc mừng chủ nhân em nó đã sở hữu 1 con giống xịn ! Mà anh Chinh ơi, sắp tới ổng có cho Deimos đi off hội bully hôm chủ nhật tới không nhỉ ?

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Một lần nữa xin cám ơn các anh!
To Tungkon: bạn thông cảm nhé, vấn đề giá cả không tiện nói trên diễn đàn.
To Nghĩa: Wow, sao nick của em mà Trung sài được hay vậy? Về anh thì cũng có nhiều dự tính lắm Nghĩa à, nhưng vì điều kiện chuồng trại thiếu nên chắc trước mắt là 1 em nữa thôi như anh nói với em.
To duc_ha_tinh: Em DEIMOS về vóc dáng cũng như PACO là 1 dòng compact bạn à! Theo mình nghĩ thì chủ nhân sẽ cho DEIMOS đi cuộc offline lần này.

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
Deimos là một em rất đẹp đấy các bạn,thuộc trại Again All The Odd, từng đoạt 2 giải của ABKC, hình như là 1 nhất và 1 nhì. Mình thấy phogn trào Bully đang phát triển rẩt tốt, đã xuất hiên những con đẳng cấp, mình tin về sau Vietnam mình sẽ không thua gì những nước láng giềng Thailand và Malaysia

To Tungkon : theo mình nghĩ giá cả và vẽ đẹp của mỗi con chó không quan trọng đâu bạn à , chủ yếu là tuỳ theo cặp mắt của mỗi người ,chín người mà mười ý lận á .Hihihi

Chào thân ái và đoàn kết .

trung2t3c

Active Member
To Nghĩa: Wow, sao nick của em mà Trung sài được hay vậy? Về anh thì cũng có nhiều dự tính lắm Nghĩa à, nhưng vì điều kiện chuồng trại thiếu nên chắc trước mắt là 1 em nữa thôi như anh nói với em.
lộn rồi a chinh ơi, e xài nick em , Nghĩa xài nick Nghĩa đâu có xài chung đâu