• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Danny béo Golden gần 2 tuổi cần tìm bạn gái

danny_beo

Tình hình là Danny nhà mình bây giờ đã gần 2 tuổi (sinh ngày 1/1/2009) và đang có nhu cầu tìm "bạn gái" :) Mình up hình vừa chụp hôm qua (kèm theo cả John, fox gần 4 tuổi nữa, cũng tìm bạn gái luôn :))

sandara

Member
Chết thôi !! :wall: Em Danny nhà bác đẹp trai quá :(( Bộ lông thích thật đấy :worried: Nhưng mà Sara nhà em mới được 1 tuổi. Vẫn đang xì tin lắm. Chưa gả chồng được. Hẹn bác lần sau vậy :love struck: Chúc bác sớm tìm được vợ cho em nó :-bd

đẹp thật đấy. ngưỡng mộ bạn và danny quá bạn có thể cho biết thêm chút thông tin về danny và bạn không?

danny_beo

Hehe, thanks mọi người. Danny nằm trong đàn của Vicky của Khoa, anh em của Danny toàn tên kêu như Chie, Money vvv.

Mọi người vào lại link ở dưới, mình có cho ảnh của Danny hồi bé

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=31752

Danny bây h chắc khoảng 40 kg, nhà ở Kim liên nên thỉnh thoảng cũng hay dắt ra chỗ hồ mới ở khu Phương Mai. Hồi trước cũng hay dẫn 2 cu ra công viên Thống Nhất nhưng từ hồi sửa hồ thì chưa dẫn ra nữa. Bao gờ cuối tuần mà tụ họp được thì rủ các em golden ra công viên offline cái nhỉ

Hehe, thanks mọi người. Danny nằm trong đàn của Vicky của Khoa, anh em của Danny toàn tên kêu như Chie, Money vvv.

Mọi người vào lại link ở dưới, mình có cho ảnh của Danny hồi bé

forum.vietpet.com/showthread.php?t=31752

Danny bây h chắc khoảng 40 kg, nhà ở Kim liên nên thỉnh thoảng cũng hay dắt ra chỗ hồ mới ở khu Phương Mai. Hồi trước cũng hay dẫn 2 cu ra công viên Thống Nhất nhưng từ hồi sửa hồ thì chưa dẫn ra nữa. Bao gờ cuối tuần mà tụ họp được thì rủ các em golden ra công viên offline cái nhỉ

ui thích quá. mình cũng rất hâm mộ đàn con của vicky cho ra những sản phẩm rất chất lượng nhưng mà không hiểu tại sao anh khoa lại không cho vicky sinh thêm lần nào nữa chỉ có duy nhất đúng 1 lần. mình cũng đang tìm 1 cún trong đàn này để mua mà chưa tìm được hjx

danny_beo

Tình hình là rất tình hình. Chị em Golden đâu rồi....Danny vẫy gọi :) Được khen đẹp trai mà lại ế thế này à...mà đợi Sara chắc phải tầm 9 tháng nữa ... ko hiểu có chờ đươc không đây

Tình hình là rất tình hình. Chị em Golden đâu rồi ... Danny được khen là đẹp trai mà ế à ... không biết có đợi nổi Sara không đây

amyle

Member
anh Danny có vẻ thuộc loại cao to trắng thơm rồi. Thích quá tích quá.. Em Mi yêu mất rồi. Anh ơi 9 tháng nữa Mi mới đc đi lấy cồng, lúc í anh có lòng dạ nào thì cho Mi 1 đàn cún xinh nhé :*

HelloAjinomoto

Trời ơiiii, nhìn Danny của bạn bộ lông thích quá, đẹp không chịu được. Mình mà có con chó như này, chắc ôm nó ngủ mỗi tối quá há há.

danny_beo

@Móng vuốt: Mình không gửi PM cho bạn được nên post bài ở đây. Golden nhà bạn bao nhiêu tuổi rồi... bao giờ đi giao lưu đi ở công viên Thống Nhất đi, mình thỉnh thoảng hay cho Danny ra đấy

Lông của Danny dài nên chăm sóc cũng tương đối mệt vì ko chải đều là y rằng lông bị bết lại không gỡ ra được. Mỗi khi mình đi làm về là phải làm động tác cãi lưng gãi ngực để chiều lòng cu cậu và cũng để chải lông luôn ...

abc1983

Member
nhà bác ở Phương Mai à, nhà em ở Kim Liên. Cũng nuôi 1 em Golden nên thỉnh thoảng bác cho em đi học hỏi nhé, nhưng Golden nhà em mới 11 tháng nên còn non lắm, và nó cũng là đực :D

nhà bác ở Phương Mai à, nhà em ở Kim Liên. Cũng nuôi 1 em Golden nên thỉnh thoảng bác cho em đi học hỏi nhé, nhưng Golden nhà em mới 11 tháng nên còn non lắm, và nó cũng là đực :D:nerd:

meiyuan

hi! bull nhà mình cũng được gần 2 tuổi rùi,chưa có bạn trai bao giờ cả ^^,nếu có gì thì liên lạc với mình nhé ^^

Bellisima Tonta

Cuoi tuan nay anh Danny beo' co ra Ho Tay choi voi em khong? Khoang 2pm em se duoc di choi, nha em o To Ngoc Van ah, anh den choi voi em nhe.
Em xinh Eva.
So dien thoai cua thu ki cua em la: 01249021266