• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Danh sách CLB Mèo Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.
Hic, mình cũng muốn đến tham gia...mặc dù ở HN mình k nuôi mèo, vì nhà mình ở BG cơ...nhưng mà yêu mèo lắm ý...có ai có thể cho mình biết thông tin cụ thể hơn về hội mèo và lịch off của hội tại HN k? Mình vừa tham gia diễn đàn nên chưa nắm rõ. Có gì thì gửi tin nhắn trên forum cho mình nhé! Thanks!

Em ghi tên với.
Tên: Dung
Nghề nghiệp: SV
Địa chỉ: 28/204 Trần Duy Hưng
Mèo: Meo điên (còn gọi: Meo còi, khỉ, Meo xinh...)
Đây là mấy tấm ảnh của Meo:

Ngày xưa (31/7/2008)

Bây giờ (20/10/2008)

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Hic, mình cũng muốn đến tham gia...mặc dù ở HN mình k nuôi mèo, vì nhà mình ở BG cơ...nhưng mà yêu mèo lắm ý...có ai có thể cho mình biết thông tin cụ thể hơn về hội mèo và lịch off của hội tại HN k? Mình vừa tham gia diễn đàn nên chưa nắm rõ. Có gì thì gửi tin nhắn trên forum cho mình nhé! Thanks!
Hello bạn,

Thông tin Off Mèo thường có ở mục "Tổ chức sự kiện" đó bạn à..

Khi nào Off Mèo sẽ có thông báo trên đó... Off Mèo được tổ chức mỗi tháng 1 lần, rất vui & đầm ấm, có rất nhiều bé mèo xinh xắn khỏe mạnh được đến đó để gặp nhau, bày tỏ tình cảm cũng như... uýnh nhau... nữa...

Nếu trời không mưa & không có sự cố tồi tệ nào xảy ra, Off Mèo sẽ tổ chức vào ngày 9/11/2008... Bạn sắp xếp để đến với các bé mèo nhé..

Welcome you to our Cat Lovers Club!!!

em sẽ đến ... chắc chắn mà ... hôm nọ đi nhầm sang buổi off chó :) nhưng kệ, vui thôi, ko để ý lắm chuyện nhầm nhọt này :)

omegafox

Cho mình đăng kí với
Nick: OMEGAFOX_88
Họ tên: Phạm Khắc Tuân
Nghề nghiệp:sinh viên
ADD:71 Vũ Ngọc Phan
Hiện chưa có mèo,đang tìm 1 bé mèo Nga
SDT: 0989 65 65 67

bạn nào có mèo Nga sắp đẻ pm cho mình nhé.Đang rất cần 1 bé mang về nuôi
bao h mèo nhà tớ đẻ sẽ tặng bạn 1/2 các bé mèo luôn
thanks!

tsunami

Member
Mình tham gia nữa....yêu mèo dã man luôn í
Name: Nguyễn Đức Quyền
Đang học năm II, lớp Tin3, hệ CĐ khóa 9 trường ĐH Công Nghiệp HN
NS: 24/07/1989
Add: Định Công, Hoàng Mai, HN
Yahoo: tsunami_ndq2407
SDT: 09 83 8642 83
Tên mèo nhà tớ: Bông (hình như trùng tên với em Bông nhà bác Green vet thì phải, hihi)

123aha

Member
ây! minh đăng ký dzoi!
Nick: 123aha
Tên: Mai Đức Thanh
Nghề nghiệp: Sinh viên
Add: Nguyễn Chính Tân Mai
Tên mèo: Hồn
Sdd: 01689565464
Yahoo: maiducthanh_87

tina90

Member

Em ten Trang
SDT: 0903267025
Em se co gang lan toi di off hoi meo vi cho off rat gan nha em. Hic, nhung thu tuc ra nhap the nao khong bit moi nguoi co the noi voi em duoc khong a? Em phai dang ky voi ai va o dau a? Em luoi qua, khong tim duoc thong tin do a!
He he bạn ơi cứ đến off với mọi người cho vui rồi bạn sẽ biết hết bạn ạ không cần phải đăng ký gì hết đó:D nhớ theo dõi phần tổ chức sự kiện nhé

mamouth4U

Em xin được đăng kí một chân ạ.
Nick :mamouth4U
Tên: Bình Nguyên
Mèo cưng : Bi-4 tháng tuổi- giới tính Nam
sdt: 0902267770

koojjai

Member
Y!ID: Koojjai
Tên: Trần Tiến Đạt
Nghề nghiệp: Sinh Viên
Add: Nguyễn Chính - Tân Mai, Nanning - China
Tên mèo: Bông (Béo)
SDT:09.... xin lỗi không nhớ, về sau mình edit lại

Mèo nhà mình:

Mèo béo ú

Chào bác Greenvet-hanoi ! Em là Mèo béo ú ạ. Hôm nay lần đầu tiên em tham gia trang web này. Rất hay và có giá trị. Cám ơn các bác BQT đã mở ra một diễn đàn rất hay để bà con yêu mèo giao lưu.
Chị gái em có một mèo béo ú giống xù. Em muốn tìm mua một bé mèo ba tư thuần chủng. Nếu bác có biết ở đâu có bán thì nhờ bác giới thiệu cho em nhé. Em cám ơn bác trước nhiều nhiều !!!:blusshing:

Í quên. Hôm nào có off Hội mèo, bác ới cho em tham gia với nhé. Cám ơn bác nhiều ạ.

Luu Duong

Member
Lang thang trên diễn đàn lâu lâu rồi mà bây giờ em mới mò được sang bên này :D Em xin đăng ký nhé:
Nick: Luu Duong.
Name: Lưu Thuỳ Dương.
Add: 51 Lương Khánh Thiện HN.
Job: Sinh Viên (năm cuối rồi ạ ^^).
Mèo yêu : Bơ, Tít, Bông.
Tel: 0976811808.
Chúc Hội Mèo ngày càng đông vui, nhộn nhịp.

we-aao

mình vừa biết đến diễn đàn này nên vừa đăng kí thành viên, cho mình gửi trc hình em mèo Béo nhà mình nên nhé, mặc dù mèo Béo đã chết vì tuổi cao sức yếu nhưng lúc nào mình cũng nhớ nó hết nên muốn mang hình nó đi mọi nơi

còn các em mèo khác nợ lần sau minh pót tiếp

[alex]

Member
Hi cả nhà! Mình biêts 4rum lâu rùi nhưng vì hok có mèo nên hok tham gia đc. ( Hôì trước có con Đen đẹp lắm, bị bắt mất :( nhưng phá phách quá nên mẹ hok cho nuôi nưã ). Giờ nhà nhiêù chuột nên tớ lại đc nuôi rôì, mừng quá nên phải vào đây đăng ký ngay :D
Nickname: [alex]
Full name : Nguyễn Minh Châu ( mọi ng thường gọi alex )
Job : banking
Add : Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - HN
Name's cat : Su
Tuôỉ : 2 tháng ( hơi bé nhỉ :| )
Màu lông: ghi vàng, lông xù
Tel: 09 09 09 6040
Rất vui khi tham gia vào 4rum, đặc biệt là hôị yêu mèo. Khi nào Hôị off thì liên lạc, thông báo cho tớ vơí nha. Thanks all!

[alex]

Member
Cho pé Su đăng ký vơí

Hi cả nhà! Biết 4rum đã lâu nhưng vì từ hôì em Đen nhà mình bị bắt nên mama không cho nuôi mèo nữa, thành ra không có cơ hội để gia nhập 4rum. Gần đây nhà lại nhiều chuột, nên cuối cùng mình cũng được phép nuôi mèo, hý hý, đơì lại tươi sáng (rùi) rồi :D (thía) thế nên phải tranh thủ lên đây đăng ký ngay, các bác cho em tham gia vơí :p

Nickname: [alex]
Full name: Nguyễn Minh Châu ( mọi người quen gọi là Alex )
Address : Nguyễn Văn Cừ - Long Biên
Name's cat : Su
Tuôỉ : hơn 2 tháng ( hơi bé nhỉ )
Giống : lai Pháp ( mẹ nó là mèo Pháp )
Màu lông : xám vàng, xù
Mobile : 09 09 09 6040
Các bác off nhớ gọi em đi vơí nhá, em sẽ mang pé Su ra mắt ^^!
Còn đây là 1 vài hình ảnh của pé Su nhà em :x

MeoBay

Cũng lượn lờ trên diễn đàn từ rất lâu rồi ạ ( 2 năm trước em, cái thời mê mệt với mấy em cún :D)
Giờ cũng xin ra mắt mọi người :
Mèo chủ: MeoBay-Nguyễn Tiến Đạt
Mèo em : Fít (feed) - mèo Anh Lông Ngắn lai với Mèo Ba Tư ^^
Job: Sinh viên ( năm cuối FPT Arena ^^" ) - 3D artis
Add: 96 Lò Đúc- Hà Nội
Tel: 0904259019
YM: Me0Bay_Online
Chúc gia đình nhà mèo càng ngày càng đông vui ạ :x

Tuti2290

Member
Mình cũng xin 1 chân làm thành viên với ạ
Tên thật : Hoàng Anh
Sinh Ngày : 02/02
Số điện thoại : 09ngàythángnăm sinh ^_^
Nghề nghiệp hiện tại : cắp sách tới trường

Bé miu nhà mình: Tuti
Tuổi 2 tháng 15 ngày rùi
Giống : Mèo đẹp trai tai cụp
cân nặng 1.2kg(cân ở Hanvet)
Quê hương: Nhật bổn.
Món ăn ưa thích: thịt gà ( cứ 5,6 ngày em ý lại xơi hết 1 con gà)...ăn hơn cả gâu gâu...
Sức khỏe hiện tại: đang bị đau mắt, hắt xì hơi và mới bị ngã từ tầng 4 xuống tầng 1 T_T... Hiện tại ngày nào bác sỹ cũng tới chăm sóc.(tiêm mỗi lần 5,6 loại thuốc) ko biết. thuốc gì mà lắm thế.
Khả năng đặc biệt : Khi ngủ chân tay Tuti lúc nào cũng múa may theo nhiệp điệu rất là hay.( không biết có phải chuyện lạ đó đây ko)
"Mèo cách": ăn siêu sạch, thức ăn luôn chỉ ăn trong đĩa, đói tới mấy cũng không ăn vụng. Đi ỉa và đái từ ngày đầu tiên về đã chuẩn xác vào catsand.
Đặc điểm nhận dạng: mặt đẹp trai, mắt bồ câu, tai cún con. Giọng kêu thì như là thì thầm mùa xuân ý, chắc giống này nó kêu bé.
Mong muốn của Tuti là chỉ cần lớn lên khỏe mạnh không bệnh tật :). Em nó thuộc giống thiệt thòi trong họ nhà mèo vì mang theo gen xấu.
Xin hết ạ

pxjnh01

Member
Em xin đăng kí ạ
Tên : Hà Phương
Ngề nghiệp : SV năm 3
Phone :01222330688
Nhóc cưng: KE
Em cũng đang tìm vợ cho nhóc đấy ạ. ai biết giới thiệu cho em với nhé. Khi nào off cho em 2 vé nhé. em xin thanks (nhìu) nhiều ạ.

Sau đây là vài ảnh của bé

*piru*

Member
Hôm nay mới để ý topic đăng kí thành viên, cho em xin đăng kí ạ
Tên: Đặng Hồng Hạnh
Nick name: Piru
Tuổi con cọp nhưng mà lại rất yêu mèo (86 ạ )
Nghề nghiệp: SV RMIT năm cuối sắp ra trường
Admin miền Bắc diền đàn Hamstervn
Phone: cái này không nói được không ạ :D
Hai nhóc: 1 thằng cu mèo Anh lông dài màu chocolate 14 tháng tuổi và một bé gái Ba Tư 5tháng màu xám tro

Rất mong muốn kết thông gia với nhà nào có nhu cầu

Status
Không mở trả lời sau này.