• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dọn chuồng bán bớt vài cặp BC

Nhà nhiều chim đẻ nên cần giảm quân số.
Có 5 cặp cần cho ra đi:
- 2 cặp chim mái Bi trống Bi lai, 1 cặp đang ấp 2 trứng đc 7 ngày
- 1 cặp Gà Banh lai đang ấp con 2 tuần tuổi
- 1 cặp Pháp lai đang ấp con 4 tuần tuổi
- 1 cặp Thái 5 lông 1 con xám 2 gạch 1 con trắng.
Cần cho ra đi 1 lượt cho nhanh. Giá 5 cặp cả trứng lẫn 2 chim con là 1tr7.

ĐT 0987430039.

Up 3 cặp chim đẻ đã về nhà mới, còn 1 cặp đang ấp trứng 2 tuần và 1 cặp Thái 5 lông.

Chào anh Tuấn, em xem căn cứ của anh rồi, rộng rãi thoáng mát quá hà. Cảm ơn anh hôm trc qua bắt mấy cặp BC. Hiện em đang ghép tiếp 3 cặp nữa, cặp Mỹ hôm trc anh hỏi mấy hôm nay khỏe mạnh hẳn rồi ko còn dấu vết gì nữa, đã thay đc lông thứ 7 và bắt cặp rồi.

Chào anh Tuấn, em xem căn cứ của anh rồi, rộng rãi thoáng mát quá hà. Cảm ơn anh hôm trc qua bắt mấy cặp BC. Hiện em đang ghép tiếp 3 cặp nữa, cặp Mỹ hôm trc anh hỏi mấy hôm nay khỏe mạnh hẳn rồi ko còn dấu vết gì nữa, đã thay đc lông thứ 7 và bắt cặp rồi.
Thế cặp đấy bao nhiêu? em up 3 cặp lên xem nào. mấy con non lần trước anh về nấu cháo hết rồi. CHim bị lên đậu nặng lắm. anh phải thịt luôn:((

Anh nói đùa thì cũng phải tế nhị tý chứ, mấy cặp ấy em đảm bảo với anh là ko lem luốc tý lào đâu. Những con kia đều lành lặn lại hẳn rồi làm sao em lại để cho chúng nó làm ảnh hưởng đến bọn xòe và mỹ đc.