• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dẫn theo Rott yêu đi off hàng tuần tại địa điểm cố định.

phuongphamha

Xin chào tất cả các anh em trong diển đàn.

Em là thành viên mới. Anh em vui lòng cho em hỏi Câu Lạc bộ Rott Sài Gòn có lên lịch dẩn theo Rott đi off tại 01 địa điểm cố định trong tuần chưa vậy? Em tìm hoài trong diển đàn mà không thấy. Nếu chưa có em nghĩ Admin lên lịch cho anh em gặp nhau để cùng trau đổi và chia sẻ với nhau đi ah.

Cám ơn tất cả mọi người.

<hr class="hrcolor" size="1" width="100%"> Buổi offline lần 2được tổ chức vào ngày chủ nhật 25/08/2013
Địa điểm : Công viên Bàu Cát Đường Đồng Đen p14 Q. Tân Bình.
Thời gian : 8h30' họp mặt ace giao lưu, trao đổi kinh nghiệm về cách chăm sóc cho cún.
10h oo'Tập show và cách dẫn dắt cún

phu-hoa

<hr class="hrcolor" size="1" width="100%"> Buổi offline lần 2được tổ chức vào ngày chủ nhật 25/08/2013
Địa điểm : Công viên Bàu Cát Đường Đồng Đen p14 Q. Tân Bình.
Thời gian : 8h30' họp mặt ace giao lưu, trao đổi kinh nghiệm về cách chăm sóc cho cún.
10h oo'Tập show và cách dẫn dắt cún
Ngoài ra còn có cuộc thi show mini và có giải thưởng nho nhỏ khuyến khích cho ae nữa đó

Rott_man

Trước hết xin phép được đâng nhờ vào topic này . Tôi là mem mới , cũng rất quan tâm đến vấn đề Tạo một sân chơi để giao lưu học hỏi với các ACE và các bạn tại HCMC . Hi vọng CLB Rottweiler SaiGon tổ chức những buổi giao lưu họp mặt thành viên trong CLB rott Saigon thường xuyên hơn , theo đề nghị của bạn Phuong 1 tuần 1 lần là hợp lý .
Đề nghị CLB cho đăng ký thành viên tại Saigon , former groupe có danh sách , để tất cả thành viên CLB dể dàng thuận tiện liên lạc vớii nhau .
Sau đây tôi xin được tham gia vào CLB Rott SaiGon . Mong BĐH CLB chấp nhận và xin ý kiến phản hồi .
Long Ng - 58t - add : Quận 3 HCMC - cell : 0908.131.525
Chân thành cảm ơn