• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dạy bé alaska (Tũn yêu-tập 2).

poseidon

sau 1 thời gian vắng bóng Tũn đã quay trở lại và lợi hại gấp 2 lần :D [YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=GsLUAW0gnCA[/YOUTUBE]

yeuketoan89

Active Member
cả chó cả chủ đều quá lợi hại :D
bạn ơi share kinh nghiệm dạy cho mình với đc ko. dạy từng trò 1 như thế nào. mấy tháng tuổi bắt đầu dạy đc hả bạn

poseidon

cả chó cả chủ đều quá lợi hại :D
bạn ơi share kinh nghiệm dạy cho mình với đc ko. dạy từng trò 1 như thế nào. mấy tháng tuổi bắt đầu dạy đc hả bạn
thanks kiuuu!! đối vs bản thân mình dạy nó thì mình thấy quan trọng nhất là bạn để ý vào thái độ của nó hãy nhìn vào ánh mắt cách đơn giản nhất để dạy nó là cho ăn nếu như nó làm tốt bạn khen tốt và thưởng cho ăn còn nếu làm k tốt thì bạn bảo sai và k cho ăn cứ làm đi làm lại nhiều lần nhưng đừng kéo dài thời gian dạy bạn chỉ nên dạy trong vòng 15-20' . tầm 4 tháng bạn có thể dạy đc cún. chúc bạn dạy tốt :D

poscher911

Member
chuân? đấy bổ xung thêm chút .bạn hãy dạy cún trước khi ăn khi cún đói.!! thi cún sẽ tập trung đồ ăn và sẽ rất dễ dạy bạn ah. day^ la sdt mink co' j ranh? cho cún giao lưu ok bạn: 0985416691 < tên đức >

bo0mpro0

Anh ơi...Em đang nuôi 1 husky boy đc 3 tháng..anh xem có gì giao lưu truyền dậy giúp em với..hehe nhìn máu me quá mà k bít dạy nó..số đt của em 0966689792...Mong anh giúp đỡ..em ở hn nhé:x

poscher911

Member
Ok luu so mjnh vao có j cho cún giao lưu .... Chia sẻ kinh nghiệm cho nhau thui chứ mjnh k chuyên về khoản này đang tập tọe thui...^=^

kid1989

Active Member
Bác dạy sủa rất tốt like điều này. Bọn này thông minh quan trọng là mình tận tâm là oke mà :X:X Rất like cháu nhà bác hehe

kid1989

Active Member
Mình ở Thụy Khuê và ngày nào không mưa thì mình cũng có mặt ở sau tượng đài Lenin cùng anh em trong clb :D

poscher911

Member
Oh!! Vui ghê mình lại hiếm có time đi buổi tối để ra cùng mọi người tiếc thế