• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dòng dõi GSD nhà bác Tần Gia Hải Dương :

gravita

Member
:beerMình mới tậu được 1 em đời cháu : ông nội ,ông ngoại ở nhà bác Trần Khoa Tần:
Hình ảnh Xa Xa nhà mình :

Chúc các bạn 1 buổi cuối tuần vui vẻ :

mới kếm thêm em nữa đấy hả anh?............................................đực hay cái vậy a?

cuongtb

Member
Hậu duệ của Alex

mới kếm thêm em nữa đấy hả anh?............................................đực hay cái vậy a?
Em này là cái bạn ạ. Em nó là hậu duệ của Alex (Lux +Aski Trại Tần Gia) Không có gì thay đổi thì ngày mai em nó hành quân đến Trại Tần Gia Hải Dương để kết duyên cùng với chàng Tôm hoặc Kinh (1 trong hai anh chàng này). Các bạn chờ kết quả của cuộc vượt tuyến này nhé

gravita

Member
Ngày mồng 8/11 hôm qua Xa Xa nhà mình kết duyên với WICO Trại tần Gia :
Gửi Tặng ACE một vài hình ảnh cuộc kết duyên đầy ấn tượng này:

cuongtb

Member
Sau gần 2 tháng chờ đợi đây là kết quả của mối lương duyên giữa Xaxa và Wiko

THU XUA

Member

Chúc mừng bác chủ. 1 điều kỳ diệu đã đến với bác ,chúc cho ACE Thái Bình sớm có những con giống và nguồn gốc tốt.Khi nào XA XA sinh em bé báo tin lên diễn đàn cho anh em biết nhé.

THU XUA

Member

Chúc mừng Bác chủ. với bao ngày chờ đợi.chúc cho ACE Thái Bình sớm có những có con giống và nguồn gốc tốt. khi nào XA XA sinh em bé anh nhớ báo tin cho ACE biết nữa nhé.

cuongtb

Member
Sau khi bàn bạc, mình và Tuấn Anh quyết định đưa em nó về nhà mình chờ ngày sinh nở. Và hôm qua em nó đã cho ra đời 6 em bé gồm 3 đực 3 cái
Xin gửi tới các bạn những hình ảnh đầu tiên của đàn cún

tonhuanTB

Member
Xin có lời chúc mừng các bác, chúc các bé mau lớn để thỏa lòng mong đợi của các anh em. Em nghe nói bác Đoàn đang bận xây nhà mà vẫn chăm cún tốt thật, xây nhà sắp xong chưa bác Đoàn, vài bữa nữa rảnh việc em phải xuống nhà các bác học hỏi chút kinh nghiệm nha.

cuongtb

Member
Xin cảm ơn !

Xin có lời chúc mừng các bác, chúc các bé mau lớn để thỏa lòng mong đợi của các anh em. Em nghe nói bác Đoàn đang bận xây nhà mà vẫn chăm cún tốt thật, xây nhà sắp xong chưa bác Đoàn, vài bữa nữa rảnh việc em phải xuống nhà các bác học hỏi chút kinh nghiệm nha.
Cảm ơn chú ! Tuy bận nhưng không quên nhiệm vụ. Hôm nào rảnh xuống tớ chơi, kinh nghiệm thì tớ ít thôi nhưng chuyện thì nhiều lắm. Hẹn gặp Tố nhé, không biết có nhận ra đã gặp anh Đoàn ở đâu không nhỉ, còn tớ thì lại nhớ đấy..:-bd

tonhuanTB

Member
Bác thông cảm, em công việc lu bù quá, có duy nhất một lần tụ họp cùng CLB ở Đông La, nhưng đông quá mỗi người một việc nên cũng chưa nhớ ra đã gặp anh ở đâu rồi nữa. Bác bỏ quá cho thằng em này nhé. Sang năm em sẽ cố gắng phấn đấu để có một phần được bằng các bác. Chúc bác và gia đình khỏe mạnh, thành đạt nhiều trong cuộc sống.

viet-hong

Member
vậy là bác đoàn lại có em bé rồi quả này sẽ vất vả đây. 6 nhóc trông bụ bẫm quá chúc các bé ham ăn chóng lớn nhé mấy bữa nữa em xuống thăm mấy em nó

Boy Hai Phong86

Active Member
Sau khi bàn bạc, mình và Tuấn Anh quyết định đưa em nó về nhà mình chờ ngày sinh nở. Và hôm qua em nó đã cho ra đời 6 em bé gồm 3 đực 3 cái
Xin gửi tới các bạn những hình ảnh đầu tiên của đàn cún

Chúc mừng bác có đàn cún con xinh xắn đáng yêu:-bd

THU XUA

Member
Các em đẹp quá .Chúc Anh thành công ,gia giêng em có dịp ghé quá nhà bác chơi và ngắm em nó.

cuongtb

Member
Các em đẹp quá .Chúc Anh thành công ,gia giêng em có dịp ghé quá nhà bác chơi và ngắm em nó.
Thanks bạn !GSD Thái Bình luôn chào đón các bạn ghé thăm. Khi nào về quê lúa thì cứ alo cho mình nhé.:-bd

cuongtb

Member
Xin cảm ơn các bạn đã chúc mừng. Ngồi nhìn đàn cún tranh nhau bú rồi lăn ra ngủ trông cũng rất đáng yêu. Xin được gửi những tấm hình mới nhất về đàn cún mà mình vừa chụp

cuongtb

Member
Hôm nay đàn cún đã bắt đầu hé mở mắt tuy nhiên vẫn chưa thấy nhìn được. Chúng đã bát đầu biết nhổm người lên nô nghịch và bò xung quanh chuồng
Hình ảnh đàn cún khi tròn 15 ngày tuổi