• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dã ngoại + Giao lưu mừng SN 1 năm CLB CPQ Q12

.Can_508381

Member
Comment trong topic cũ sợ bị trôi đi, nhiều người sẽ không theo dõi được, nay mình mở topic này để mọi người dễ theo dõi, sau ngày 21/09/2014 mong Mod xóa topic này dùm
Cám ơn Mod!

Ngày 22/09/2013 là ngày Topic "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi Chó Phú Quốc + Chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" ra đời
Không biết mức độ lan tỏa của Topic này như thế nào, nhưng cái được nhất của Can_508381 là có thêm được những người bạn có cùng niềm đam mê
Cám ơn tất cả những người bạn của Can_508381!

Nhân Topic "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi Chó Phú Quốc + Chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" tròn 1 năm
Vào sáng CN 21/09 a e CLB CPQ q12 dự định sẽ có 1 buổi dã ngoại ở Công Viên Gò Vấp ( cuối đường Nguyễn Văn Lượng, Gò Vấp )
Dã ngoại xong a e sẽ tới 1 quán nào gần đó để giao lưu (dự tính là quán Bến Xưa, gần ngay đó)
Vẫn tiêu chí cũ, không phân biệt giới tính, độ tuổi, miễn sao yêu thương con chó thì mời a e cùng tới giao lưu
A e CLB CPQ q12 rất vui và chào đón tất cả mọi người

Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
Mời các bạn tiếp tục góp mặt cho vui (miễn lệ phí đăng ký). Sáng chủ nhật (22/9/2013) từ 08g00 - 9g30' tại quán cafe 10 GIỜ đường Nguyễn Ảnh Thủ - P. Tân Chánh Hiệp (đoạn gần ngã tư Tô Ký - Nguyễn Ánh Thủ) có một chàng trai trẻ 50 tuổi đi 01 chiếc xe đạp tàn tàn màu xanh, có một con chó vàng đen ngồi chờ các bạn đến nhâm nhi (tùy ý các bạn). Nếu các bạn thấy không tiện thì cho mình địa điểm, thời gian mình sẽ đến giao lưu (buổi sáng 22/9/13). Nếu thời tiết không thuận lợi thì hẹn dịp khác hoặc tùy cơ ứng biến...
Nếu ở Vietpet thì Topic Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận được lập vào ngày 20/9/2013

manhchophuquoc

Chào anh em câu lạc bộ quận 12 !!

Chúc anh em nhiều sức khỏe và niềm vui cùng các chú chó và các buổi relax với nhau .......vv

không biết trần mạnh lên " giao lưu "với anh em được không ak ?

.Can_508381

Member
Chào anh em câu lạc bộ quận 12 !!

Chúc anh em nhiều sức khỏe và niềm vui cùng các chú chó và các buổi relax với nhau .......vv

không biết trần mạnh lên " giao lưu "với anh em được không ak ?
Cám ơn bạn!
Nếu bạn có lòng yêu thương con chó thì thay mặt a e CLB CPQ Q12 chào mừng bạn tham gia nhé
Có j alo mình

Thân!

.Can_508381

Member
Dã ngoại + offline CLB CPQ Q12 sáng CN 17/08

Tất cả mọi hoạt động trên trái đất này đều phải có năng lượng, bằng cách này hay cách khác, cạp cạp cạp

Giống hành quân không???

Tít ngóng Việt

Vện của Nghĩa VS, hihi

.Can_508381

Member
CPQ là thế này đây

Sói + Khôi từ q9 chạy qua chơi lun, tuần sau đem Sói đi nữa nha K, mình đem con cái theo dụ Sói, hihi

Cái này mới gọi là Câu Chó

can_508381

Member
Kế hoạch mừng SN 1 năm CLB CPQ q12 ngày CN 21/09/2014

7h sáng ngày CN 21/09/2014
A e sẽ có mặt tại cf 10h dã ngoại ở khu vực HM

9h
Quay lại cf 10h, 8 như thường lệ

11h30
Lẩu Dê Yên Hồng q12, mừng SN 1 năm CLB CPQ q12

Nhân dịp vui của a e q12 này a Hùng Tân Trụ có nhã ý tặng 1 con chó F1 cho a e tham gia bốc thăm cho vui và để tiếp nối đam mê cho những người mới chơi
Thay mặt a e CLB CPQ q12 cám ơn a Hùng Tân Trụ về hành động ý nghĩa này

Thông tin về con chó F1 của a Hùng
Màu: Vàng mỏ đen, lưỡi đen gần 100%

Và nguyện vọng của a Hùng Tân Trụ là ai bốc thăm được con F1 này thì vào ngày SN 2 năm CLB CPQ q12 năm sau, người này sẽ tặng lại 1 con F2 (con của con F1 này) cho a e bốc thăm để tiếp tục đam mê cho những người mới sau này như a Hùng Tân Trụ

Thay mặt a e CLB CPQ q12 thân mời tất cả mọi người tham gia với a e q12 nhé

Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
DONGNAMBO sẽ không tham gia bốc thăm để anh em được tăng thêm phần may mắn. Thân - Vui !

DONGNAMBO

Active Member
Bạn Bùi Văn Phóng có nick "chophuquoc.org" tặng anh em một phần quà để góp vui nhân dịp sinh nhật lần thứ nhất của topic "CAFÉ CUỐI TUẦN VỚI NHỮNG NGƯỜI BẠN NUÔI CHÓ XOÁY Q12 VÀ CÁC QUẬN LÂN CẬN" bằng hình thức bốc thăm may mắn (không quy đổi ra tiền mặt).

Mã sản phẩm EU-6004
- Sen tắm nóng lạnh 2 đường nước.
- Sen tắm thiết kế theo phong cách hiện đại.
- Chất liệu Đồng mạ crome.
- Chân vòi dài .
- Sản phẩm được bảo hành chính hãng 1 năm
Sản phẩm

ôi chó, ở nha trang sao mà bốc thăm, hix hỏi xin 1 con lâu giờ mà khó quá à, thôi đành chúc SN CLB vậy, chút hội phát triển thật tốt.

Lâu không lên bữa nay xôm tụ quá. Tới đó còn xa không biết có đi được không.hix. CN này fải ghé 10H uống cafe không mấy ae lại quên em mất. CN có tiết mục gì không Kiên ơi?