• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

dành cho mấy bạn iu mèo

nguyenthuy

Member
=))=))=))=))Ôi trời ơi, cười đau hết cả bụng, mà sao con mèo đen giống Heo nhà mình thế, suốt ngày bị mấy con mụ đàn bà bé như con kiến bắt nạt mà chỉ biết nằm im nghe chửi:)):)):)). Mà bạn nào lồng chữ hay nhỉ, đọc mà cười rụng răng:)):)):))

SKYNGOK

=))=))=))=))Ôi trời ơi, cười đau hết cả bụng, mà sao con mèo đen giống Heo nhà mình thế, suốt ngày bị mấy con mụ đàn bà bé như con kiến bắt nạt mà chỉ biết nằm im nghe chửi:)):)):)). Mà bạn nào lồng chữ hay nhỉ, đọc mà cười rụng răng:)):)):))
hihi em coi thấy mắc cười quá nên up lên cho mọi người xem.nhưng mà hem biết cách up.chỉ dẫn đường link đươc thôi.có ai bày em cách up hem cho mọi người cùng xem

nguyenthuy

Member
hihi em coi thấy mắc cười quá nên up lên cho mọi người xem.nhưng mà hem biết cách up.chỉ dẫn đường link đươc thôi.có ai bày em cách up hem cho mọi người cùng xem
Bạn thử vào ban quản trị hỏi xem, hoặc nhắn tin tới quản lý bod ấy, mình cũng ko rõ cách post nữa. Nhưng post được mà, có một bạn từng post cái video mèo nhà bạn ấy lên VP rồi. Cố tìm cách nhé, nếu đc thì đăng lên cho mình biết nữa. Thanks

pthieu89

Member
Để mình post thử xem
<object width="500" height="405"><param name="movie" value="http://www.youtube-nocookie.com/v/j4FgRJs713A&hl=en_US&fs=1&color1=0x3a3a3a&color2=0x999999&border=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/j4FgRJs713A&hl=en_US&fs=1&color1=0x3a3a3a&color2=0x999999&border=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="500" height="405"></embed></object>
Không được rồi, xem hay phết, mod xóa dòng trên hộ mình nhé, mình không post được

[alex]

Member
Ôi, buồn cười chết đi được, đúng là đanh đá như....mèo =))

pinmoi

Member
Coi cái này thấy mấy ông ngoại tình cũng tội nghiệp ấy nhỉ! đi chơi về bị chửi k cãi được hahaha. anh chỉ biết câm nít khi nghe tiếng em hét.

anhbob

Member
Hay quá, còn dữ hơn cả mình nữa cơ. Thế mới biết mình còn hiền chán, nhể?

milkygirl6390

Active Member
=))...không đỡ được... thuyết minh quá chuẩn luôn...=))...cười rụng răng mất...:))