• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cuxi nhà em mời các bác cho nhận xét

pham anh

em nó là cái, được 3 tháng rồi, mong các ace cho nhận xét. E mới nuôi lần đầu.

Nam Long

Member
em này chăm tốt sẽ đẹp, bạn cho vận động nhiều ko thì chân hơi yếu đấy.

CookySaigon

Member
Hi.......... Bác

E mới nuôi lần đầu.

___________________________________________________________________________________

Mới nuôi lần đầu mà rinh đâu được em xinh tươi thế Bác ...:-bd ..chỉ chỗ em rinh với.......Tuy hổng rành lắm nhưng với màu mảng này,chân tay đẹp ,đầu cánh dơi rõ,tai hồng .....Nói túm lại,nếu khi nào bác cảm thấy muốn :at wits end: ....hãy :)] ....cho em ....=D>

pham anh

Rất cảm ơn lời nhận xét của các anh. em cũng k rành lắm về GSD. Con này e nhờ người bạn bắt dùm ở TP.HCM. Em sẽ cố gắng chăm sóc em nó và up thường xuyên. em nó nặng khoảng 12 kg.

CookySaigon

Member
Rất cảm ơn lời nhận xét của các anh. em cũng k rành lắm về GSD. Con này e nhờ người bạn bắt dùm ở TP.HCM. Em sẽ cố gắng chăm sóc em nó và up thường xuyên. em nó nặng khoảng 12 kg.
Cho xin ngay cái địa chỉ ở SG ,và giá của em nó đi xem nào bác ơi ời.....;;)

bạn bắt em này ở sài gòn là ở đâu vậy? có thể chia sẽ địa chỉ cho mình được không? mình cũng đang muốn 1 bé.

nhìn bé này đẹp nhỉ...mình nghĩ giá em này chắc cũng không rẻ