• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cu vện nhà mình !!!!!!!!!!!

manhchophuquoc

hôm nay có dịp solo choi !!

anh em xem cai clip cua cu no choi :

co gi anh em chem gio nhe thoi nhe !!!!!
anh em co thien chí trao đổi cứ call nhé : 0909005709

chó phú quốc chỉ là đam mê !!!

ganhdauphuquoc

Trao đổi cái gì bạn ??? Con chó bạn đổi lấy 500 ngàn mua rượu ko tôi đổi cho , mặt như con Boxer , mắt này thoái hóa Gen rồi mà con bị DSC , vãi chưởng

aiquan72

Member
Trao đổi cái gì bạn ??? Con chó bạn đổi lấy 500 ngàn mua rượu ko tôi đổi cho , mặt như con Boxer , mắt này thoái hóa Gen rồi mà con bị DSC , vãi chưởng
ae post hình giao lưu,đâu cần bạn phải nặng lời như vậy chứ:-o:-o:-o

500k...ôi sao tiền rớt giá thế ,nói cho vui vây thôi bác tưởng để có 1 e phú quốc up lên giao lưu với ae la dễ lắm sao?/??

manhchophuquoc

may bac vui tinh qua !!!! cam on nha !!! coi bo co su ganh ghet " tầm thường" roi day .
thoai hoa gen ah ?? ..... hay la thoái hóa suy nghĩ dẫn đến thoái hóa ngôn từ làm ảnh hưởng đến cái chung của vietpet.com ???

ganhdauphuquoc

may bac vui tinh qua !!!! cam on nha !!! coi bo co su ganh ghet " tầm thường" roi day .
thoai hoa gen ah ?? ..... hay la thoái hóa suy nghĩ dẫn đến thoái hóa ngôn từ làm ảnh hưởng đến cái chung của vietpet.com ???
NGôn từ của tôi ko có gì là " thoái hóa " bạn muốn chứng minh ko ?? Cuối năm nay đem ra Show cấp quốc gia , tôi sẽ gặp mặt bạn tại Dog Show chó PQ và chỉ cho bạn thấy đâu là thoái hóa gene và đâu là DSC và ........

iuuuui

Member
Chả hiểu gì!
DSC là gì vậy, ai giải thích giùm.
Mắt con chó này qúa đẹp, chê bai nỗi gì

aiquan72

Member
chắc bác ganhdauphuquoc sờ nắn em này rồi à?mới mạnh mệng như vậy.....

manhchophuquoc

NGôn từ của tôi ko có gì là " thoái hóa " bạn muốn chứng minh ko ?? Cuối năm nay đem ra Show cấp quốc gia , tôi sẽ gặp mặt bạn tại Dog Show chó PQ và chỉ cho bạn thấy đâu là thoái hóa gene và đâu là DSC và ........

bác này sao sao đó . mình có bán đâu mà ra giá . rồi còn chứng minh gì đây nữa . kô có nhã ý anh em thì thôi . chứ móc nhau thì tôi được gì đâu . hay là bạn đươc gì nhiều nên ....... cứ cho là chó bạn hơn chó tôi đi . hay là kinh nghiệm bạn hơn tôi đi .
nếu bạn thích thì mình tôn " ganhdauchophuquoc " là số 1 việtnam .chứ có gì mà đặt nặng vấn đề .

lucky_lab

Cho mình hỏi. Các bạn đã thấy chú chó Phú Quốc nào vện đen trắng chưa. Ngày trước hàng xóm cạnh nhà mình có 1 con như vậy. Hỏi hàng xóm thì đc biết là có họ hàng ở Phú Quốc cho. Nhưng các lứa con nó ko con nào đẹp như vậy cả.