• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cu đen nhà hoangthuy .....

mike1803

Member
hôm trc qua nhà hoangthuy chới em thấy có cu cậu này đang canh gác trên sân thượng , ko rõ là giống chó gì ... bác nào biết thì chỉ em với ạh.

cu cậu rất hóng hớt, nghe tiếng người lạ là ngó xuống xem thế nào ngay
ai đấy ...

lên đây làm gì thế hử ???

nghe chủ giới thiệu : đây là bạn tao mày đừng có mà linh tinh

ah ra đây là bạn chủ không bắt nạt đc rồi :)):)):))

Em thấy hoangthuy bảo là thằng nhóc này ở trên sân thượng mà thấy hàng xóm bên cạnh lên phơi quần áo là "sủa ầm lên" như kiểu muốn ăn tươi nuốt sống người ta ấy ghê quá ... ( nó mà lớn thì có khi thế thật :nailbitting::nailbitting::nailbitting: )

mike1803

Member
tt

em gửi nốt mấy hình của em nó lúc bắt tạo dáng và khi chơi với hoangthuy

chơi trò khác đi , trò làm người mẫu này chán òm...:p

mike1803

Member
nó còn nhỏ nên mới trông như vậy. Đến khi lớn lên biết đâu lại có lông bờm như ngao tạng ấy chứ :)):)):))

hoangthuy

Member
em xin bổ sung thêm thông tin,tính đến hôm nay thì thằng cu nhà em đã được khoảng hơn 3 tháng.Sáng nay em mới cân lên được 6kg rưỡi,đấy là lúc đói.Ngày em cho ăn có 2 bữa thôi,bữa trưa thì 2 cái cổ gà,bữa tối ăn cơm canh bình thường.Tối 1 tiếng chạy cùng với chủ.Các bác xem chế độ của em như thế được chưa.Thanhks mọi người

hoangthuy

Member
Hình như con này là Bác hà
Ăn uống, tập luyện tốt nhỉ

thưa bác cún nhà em đúng là BẮC HÀ,ăn uống thì có tốt thật tại vì em nuôi có 1 chú thôi nên vẫn trong tầm tay nhưng về khâu tập luyện thì vẫn kém lắm tại vì nhà em chẳng gần công viên nào cả nên toàn phải đi dạo vẻ hè thôi:(

hoangthuy

Member
bác nào chỉ bảo cho em là cún nhà em được 3 tháng thì chạy vận động khoảng thời gian bao nhiêu là đủ mà ko quá với sức của cún.Mong các bác giải đáp cho em

hoangthuy

Member
xem bên các mục khác thấy cún của mấy bác lên giống và đẻ ầm ầm,ko biết đến bao giờ BH và mông cộc mới đẻ ầm ầm nhỉ.Để mọi người đã phải đi lên tận vùng núi xa xôi để đem chó về.Vài dòng tâm sự chia sẻ cùng mọi người(mong là 1 ngày ko xa điều đó sẽ xảy ra)

hoangthuy

Member
Hôm nay có dịp về chụp em LU gửi đến các bác vài tấm hình xấu xí của em ý

chú kiếm đâu đc em này trông đẹp thế, ban đầu anh cứ tưởng Labado cơ đấy, hoá ra là Bắc Hà, lúc nào tập hợp đc anh em NĐ đông đông tổ chức off ở tp NĐ nhé

hoangthuy

Member
chú kiếm đâu đc em này trông đẹp thế, ban đầu anh cứ tưởng Labado cơ đấy, hoá ra là Bắc Hà, lúc nào tập hợp đc anh em NĐ đông đông tổ chức off ở tp NĐ nhé
thì là labrado made in VIỆT NAM đấy bác àh,bác cứ cổ động anh em ở NĐ đi,khi nào chỉ cần hú thằng em 1 tiếng là em có mặt ngay,mà con LU nhà em đang nhập quốc tịch NĐ được 1 tháng rồi.Dự định ăn tết xong em tiến hành chuyển vài chú nữa về nđ cho phong phú

Lordrich

Member
Lab made in Việt Nam...đen xì đẹp quá, được chăm sóc chu đáo nhìn bộ lông của em nó rất tuyệt, chúc mừng bác