• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Conifer Bulldogs - Singing In The Rain & The Last Geisha

sumoandbull

Vietpet sponsor
Tài xuống HN thì xách hộ vài em cho Giang đi, mấy anh em mỗi người dắt 1 nhóc, có khi sau hôm đi QN về Tài lại bế luôn 1 em về YB cũng nên....Bulldog đẹp sắp tràn lan khắp MB rồi:D=))=))
Ấy anh ;)) Anh lại đổ thêm dầu vào lửa rồi. Em nhận đc tin là anh ý cũng chuẩn bị mở trại bulldog trên YB đấy >:D<>:D<

my_lucky

Active Member
Xin thông báo lại một lần nữa: Nhóm anh em E.Bulldog sáng mai đúng 4h30 tập kết tại chân cầu Vĩnh Tuy phía bên đường Minh Khai - Quận HBT để nhập đoàn cùng CLB A.Bully HN và một vài xe của anh em HN và Yên Bái cùng đi.Thân!

Dậy sớm thế em ko dậy dc đâu :((...

Tình hình là có xe đầy đủ rồi nhưng ko có bằng lái thì có dc đi hok a :))

sumoandbull

Vietpet sponsor
Xin thông báo lại một lần nữa: Nhóm anh em E.Bulldog sáng mai đúng 4h30 tập kết tại chân cầu Vĩnh Tuy phía bên đường Minh Khai - Quận HBT để nhập đoàn cùng CLB A.Bully HN và một vài xe của anh em HN và Yên Bái cùng đi.Thân!
Đã xong >:D<>:D<>:D<.......................

nhattri1992

e mới tham gia vietpet nhưng cũng có sở thik E.Bulldog..mong các bác chỉ giáo giúp..Hiện e bull cái nhà e sắp sa lơ nên có nhu cầu muốn tìm 1 bull bố đẹp và có nguồn góc rõ ràng...các bác xin vui lòng chỉ giáo giúp...Thanks các bác:D

sumoandbull

Vietpet sponsor
e mới tham gia vietpet nhưng cũng có sở thik E.Bulldog..mong các bác chỉ giáo giúp..Hiện e bull cái nhà e sắp sa lơ nên có nhu cầu muốn tìm 1 bull bố đẹp và có nguồn góc rõ ràng...các bác xin vui lòng chỉ giáo giúp...Thanks các bác:D
Hi bạn :D
Ở HN hiện tại có 1 vài anh em mình biết có đực có nguồn gốc rõ ràng.
Bạn liên lạc mình mình sẽ hướng dẫn bạn :)
Thân !!

nhattri1992

Hôm nọ e bull nhà e bị đau mắt mà nổi cục trắng ở mắt..gọi bác sĩ đến ng ta bảo phải cắt nên cho cắt luôn rồi..k biết có sao k bác :-s

Cục đỏ thì mình bít nhưng trắng thì mình ko bít...Chắc đó là giai đoạn đầu của bệnh cherry eye đóa.

Nếu ở người thì như đau mắt hột thôi ko có gì là nguy hiểm cả :D

King of bulls

Vietpet sponsor
Thanks anh :D:D
1 số bé mới về đang bị ho nên thời gian gần đây em lo chữa mà quên ko update tình hình đc :D:D
Gắng update thường xuyên đi em, để truyền cảm ứng cho mọi người tăng thêm đam mê !!!!

Thân chào,

bulldog.in.HD

mình chưa nuôi bulldog bao h, mình có và đang tham khảo về bulldog trên diễn đàn và mình thấy dòng bulldog anh này trong Nam có vẻ được nhiều người ưa chuộng và phát triển nó thành trại rất nhiều, Miền bác duy chỉ thấy có trại confiner của bạn giang, bạn cho mình hỏi mình muốn mua 1 em cái baby ở trại bạn có ko vậy? mong bạn giúp đỡ mình! cảm ơn bạn

sumoandbull

Vietpet sponsor
Gắng update thường xuyên đi em, để truyền cảm ứng cho mọi người tăng thêm đam mê !!!!

Thân chào,
hi em và mod my_lucky đang chuẩn bị bắt tay thực hiện 1 album cho mấy bé nhà em rồi em sẽ post lên "hâm" nóng không khí :))

sumoandbull

Vietpet sponsor
mình chưa nuôi bulldog bao h, mình có và đang tham khảo về bulldog trên diễn đàn và mình thấy dòng bulldog anh này trong Nam có vẻ được nhiều người ưa chuộng và phát triển nó thành trại rất nhiều, Miền bác duy chỉ thấy có trại confiner của bạn giang, bạn cho mình hỏi mình muốn mua 1 em cái baby ở trại bạn có ko vậy? mong bạn giúp đỡ mình! cảm ơn bạn
Rất cảm ơn bác đã để mắt tới tụi em :">
Hiện tại thì tụi em chưa có puppy để bán, vẫn đang trong giai đoạn nhập con giống nên puppy chưa đc "đều" bác ạ. :D:D