• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Condor Vom Trần gia tại Buôn Ma Thuột tròn 9 tháng tuổi!

thuonghaibmtdl

Hôm nay Condor Vom Trần Gia vừa tròn 09 tháng tuổi, nhân dịp ngày nghỉ, lại có nắng đẹp, mình và anh bạn tranh thủ làm vài tấm cho em nó làm kỷ niệm, xin trân trọng giới thiệu cùng anh, chị, em:

Xin chân thành cảm ơn tất cả anh, chị, em đã quan tâm theo dõi, chia sẻ kinh nghiệm nuôi dưỡng, chăm sóc Condor trong suốt thời gian qua. Kính chúc tất cả mọi người cùng gia đình: Sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt!

Trân trọng!

Khà khà Condor trổ mã quá nhỉ - có định giật cái gải nào ở dogshow 2012 không đấy :D

thuonghaibmtdl

Khà khà Condor trổ mã quá nhỉ - có định giật cái gải nào ở dogshow 2012 không đấy :D
Cảm ơn bác TL_vietnam, giật giải thì em chưa dám đâu, em nó cứ phát triển bình thường là tốt rồi bác ạ, cảm ơn bác nhiều!

gravita

Member
Hôm nay Condor Vom Trần Gia vừa tròn 09 tháng tuổi, nhân dịp ngày nghỉ, lại có nắng đẹp, mình và anh bạn tranh thủ làm vài tấm cho em nó làm kỷ niệm, xin trân trọng giới thiệu cùng anh, chị, em:

Xin chân thành cảm ơn tất cả anh, chị, em đã quan tâm theo dõi, chia sẻ kinh nghiệm nuôi dưỡng, chăm sóc Condor trong suốt thời gian qua. Kính chúc tất cả mọi người cùng gia đình: Sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt!

Trân trọng!
Bác chăm em này phát triển tương đối tốt, màu đỏ quá....Chúc mừng bác sở hữu 1 chú GSD đẹp

quynamdinh

Bác Hải chămem nó tốt thật, nhìn quả đầu em nó quá đẹp, bác chăm khéo hơn Tây chăm rồi đấy. Hôm nào cho em xin ít kinh nghiệm chăm sóc nhé anh.