• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

con mèo ngu si,đầu gấu của mình,tên nó là seiba

kyvu1205

Nó được 1 tuổi rưỡi, mình công nhận giống mèo này rất khôn và quấn chủ, biết đi vệ sinh đúng chỗ (lỗ thoát nước nhà WC,mà không cần dạy@@) yêu cực!!!^^

tiện thể ké lun con TBN:p tên nó là raul,

Kyvu đã quên resize ảnh rồi, và nhớ đừng gủi quá 4 hình/ bài nhé!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Welcome em Seiba!!!!

Hình như đây là ảnh của em khi bé, đúng không bạn? Mèo 1 tuổi rưỡi chắc phải lớn hơn thế này nhiều chứ.

Bạn sống ở Hà Nội à? Khi nào có dịp tổ chức OFFLINE mèo, mời bạn tham gia với hội mèo Vietpet nhé.

Và đừng quên hội Người yêu chó vào các buổi sáng chủ nhật (theo dõi Box OFFLINE bạn nhé).

trung2t3c

Active Member
mèo dễ thương ghê
chó Tây Ban Nha đặt tên là Raul mình đoán bạn cũng là 1 fan bóng đá lấy tên cầu thủ kì cưu của TBN và Real Madrid đạt tên cho cún :D

kyvu1205

Hic, mình mới up ảnh lần đầu không biết resize:(.bạn chỉ mình dùm với. Con mẹ mình mua ở chỗ bác Sinh(HN),lấy giống cũng ở đó luôn và đẻ ra con này,mình nuôi nó từ khi sinh nên quí nó lắm:">. Con TBN mình cũng mua chỗ bác í luôn, hôm nào offline mèo cho mình tham gia nha^^

Hix, đây là ảnh hồi lớn của nó,mình chụp toàn bằng điện thoại nên hình hơi mờ. Con Raul mình mua cũng ở chỗ bác Sinh, đợt tết mình lấy giống ở đó đẻ được 6 con và mình nuôi khoẻ mạnh xuất chuồng hết^^ Mình vừa xem mấy ảnh offline mèo ở trại bác Sinh, đợt nào off mình tham gia với nha^^, Tiện thể có ai biết con Rough Collin mua ở đâu, giá cả như thế nào chỉ dùm mình nha! Hix mình chỉ cần 1 con ko thuần chủng, giá mềm mềm để nuôi thôi, chứ chó nhập chắc mình chịu:p Mình là sinh viên mà^^

Bạn tham khảo thêm thread này về cách resize ảnh nhé http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=2517. Mình dùng HP Photosmart Premier. Kyvu lưu ý đừng dùng ngôn ngữ chat trong bài viết nhé!

Callalily

Member
Bạn nói trại bác Sinh là ở đâu vậy bạn? Mình cũng đang có nhu cầu muốn mua 1 em về chăm nom. Bạn cho mình địa chỉ mình qua dó xem có bưng được em nào về làm bạn không nhé! Thanks!

tina90

Member
đẹp quá xá luôn:love struck::love struck::love struck:

Theo qui định của diễn đàn, chỉ khen chê chung chung mà không có thông tin gì khác sẽ bị coi là bài dạng spam và MOD sẽ xoá, Tina lưu ý nhé! PD

monowar

Member
Không phải là mod hay PCN nhưng em đề nghị bác kyvu1205 không được lăng mạ em mèo nhà mình nha! ....mà chê nó Ngu si đầu gấu thì đưa đây cho em nuôi. Em thích Ngu si đầu gấu lắm nè! ... Hihi, mà cho em thật thì phone nhé (0972909995). ĂN DƯA BỞ hay đau bụng lắm nhưng vẫn thích ăn...hihi. Thân

misa_beo

Member
trả lời gấp

bạn ơi cho mình biết là bác Sinh la ai?
bác ý bán mèo ah?
co thể cho minh địa chỉ ko?:)