• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con mèo Miu nhà tớ

nhà tớ có nuôi 1 con mèo cái tên là Miu mà dễ thương lắm
hay nằm chung với chó fox nhưng có khi con chó hay cắn nó lắm ảnh thì tớ sẽ pót sau

kemkem

Member
lâu lắm mình mới được thấy 1 mèo chú tam thể !!! mèo nhà bạn đẹp lắm ! em nó chắc là đực hả bạn :D

không 100 phần trăm là cái vì nó mới được mấy tháng thôi à thế mà ông anh họ nhỏ con tớ kêu xấu lắm

VuKhuc

lâu lắm mình mới được thấy 1 mèo chú tam thể !!! mèo nhà bạn đẹp lắm ! em nó chắc là đực hả bạn :D
mèo tam thể 100% là cái, con nào đực là bị biến đổi gen. hm, tốt nghiệp lớp 12 lâu chưa mà quên hết kiến thức sinh học di truyền rồi :shame on you:

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chết thật, mình tốt nghiệp lớp 12 cả chục năm rồi mà vẫn chả biết là 100% mèo tam thể là cái đâu. Khổ thật, ngu dốt xấu hổ quá.

@ CHÓ PHỐC MẮC: Bạn ơi, mình thích em mèo của bạn quá, thật là xinh xắn... Bạn chăm nuôi em cẩn thận nhé, nhớ nhắc em ấy là có một chị ở Hà Nội gửi lời hỏi thăm em, thơm em..

meocon89

Member
em tam thể này giống em Lisa nhà em hồi trước wá...nhìn mặt yêu thế không biết!!!