• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con H'Mông cộc mới của chú Sơn SaPa .

thanhsapa

[imgc="Đây là anh bạn cộc chú Sơn mới bắt ở Nghĩa Lộ YB"]http://i279.photobucket.com/albums/kk160/m2mk15/DSCN3070.jpg[/imgc]

ôi em nay đẹp thật. Ngày trước em cũng có em vên như thế này nhưng viêm phổi chết rồi tiếc quá em cho hình em vên cho các bác xem có giông không nhé

KimCuong

Active Member
Đẹp quá, ấn tượng đó! H'Mông cộc, Vện, lưỡi đốm, huyền đề. Chúc mừng anh Sơn nhé!

Đề nghị chú Thành chụp thêm vài kiểu chi tiết về em Vện này. Đực cái, độ tuổi, cân nặng? Và chú ý chụp thêm góc độ để mọi người ngắm cái mông cộc của em nó nhé.

rongbien

Member
[imgc="Đây là anh bạn cộc chú Sơn mới bắt ở Nghĩa Lộ YB"]http://i279.photobucket.com/albums/kk160/m2mk15/DSCN3070.jpg[/imgc]
ối rồi ơi ,tưởng gì ,chó này mà mấy pác trên đó cũng nuôi á .

đề nghị chú kim cương đàm phán với mấy pác trên đó để đưa em nó về cho anh em hn.nuôi hộ đê .hee hê hee

liensapa

Member
Phát ghen với Bác Sơn quá, Bác thật may mắn khi tậu được em này.Chúc mừn Bác nhé

TaiVenh

Active Member
Em này trông ngầu quá. Bác Thành post thêm mấy cái ảnh nữa để anh em ngắm nghía cho thoải mái nhé.

Ông Sơn này siêu thật, kiếm được toàn chó đẹp. Hôm nào bác kiếm hộ em 1 con được không bác Sơn ơi?

liensapa

Member
Hôm nào rỗi tôi xẽ cùng "Bác Thành con Anh Thúy" chụp lại cho TV coi.

TaiVenh

Active Member
Hôm nào rỗi tôi xẽ cùng "Bác Thành con Anh Thúy" chụp lại cho TV coi.
Oh, hóa ra nick Thanh_Sapa chính là con của anh Thúy hả bác Liên? Hehe, cáo lỗi cáo lỗi. Mấy lần lên có gặp được chú nó đâu cơ chứ :D.

Bác Liên làm ơn "truy xét" bác Sơn về nguồn gốc em vện này nhé. Thú thực là nhìn cực ấn tượng. Hay hôm nào em lên năn nỉ ỉ ôi xin xỏ bác Sơn nhỉ? ;;);;);;).

Bác Liên khi chụp ảnh em Vện nhớ chụp đủ 3 tư thế cần thiết nhé. Như thế dễ nhận xét hơn. Mong sớm nhận được ảnh của các bác.

PS: Hôm trước tôi có nghe tin bác Tùng sắp bắt về mấy chú Hmong cộc đen đẹp lắm. Không biết tình hình thế nào rồi, có gì bác cập nhật cho anh em nhé. Tks.

mike1803

Member
Bác Liên nhớ nhắc chú Tùng để cho em 1 con đực nhé.Em bắt hộ thằng bạn thân (tên này mê chó và nhà cửa rộng rãi lắm) nếu nó không nuôi đc thì bắt về nhà em luôn, nuôi 1 đôi cho con mun đỡ buồn.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Con này nhìn ngầu dễ sợ ,chắc mấy bữa nữa tôi cũng theo anh em sắm mấy con hơ mông cộc này nuôi thử nhỉ ?cũng đang kêu gọi một số anh em lên sa pa và truy lùng mông cộc ,nếu không có cơn bão số 4 thì ngày mai anh em tôi đã lên đường rồi tiếc thật

liensapa

Member
AE vp Sa Pa mong anh Kỳ từng ngày, Anh sớm thu sếp thời gian lên để phổ cập cho AE trên này thôi.

C.Gia_ro_mom

Con này đẹp quá, nhing ngầu vậy chắc chông nhà khỏi chê luôn đúng không ạ mà nhìn con này trộm đã sợ rồi chẳng cần nó pahỉ cắn người đâu

huylh

Member
con này mà đẹp cái zdầy
tuyệt đẹp mới đúng
chó cỏ cũng khó tìm ra màu lông này