• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

con gái yêu nhất quả đất :-*

ngockun92

Member
mình rất thích mèo và đã săn đón mất mấy ngày trên VP, nhưng lần nào cg chậm chân và k đón đc em nào, rồi tình cờ và cũng là duyên số, mình đọc đc topic của một bạn gái và đến xem mèo ngay :-bd mình là người đến đầu tiên nha, cũng tầm thời gian này, trời lạnh lắm :-ss vừa tan học mình phi đến nhà bạn ý ngay :-x
và......ấn tượng với mình là
[/IMG]
yêu và thương lắm,mình đã đón con về trong tiết trời rét căm căm,bế con trong tay mà cả 2 cùng run vì lạnh
vì phải xa mẹ nên Miu có vẻ buồn
[/IMG], biết vậy mình yêu con nhièu hơn, chăm sóc con cẩn thận hơn
Và giờ đã được 1 năm con ở cùng mình
[/IMG]

Con giờ béo tốt lắm, trộm vía ăn khỏe và ngoan lắm :-*
[/IMG]
Con luôn bên cạnh mình, cả lúc đi ngủ, đi ăn, hay ngồi học thậm chí.......vào toilet cùng :))
[/IMG]

[/IMG]
Miu rất thik ngủ trong tư thế ngửa =))
[/IMG]
rất thích xem TV ;))
[/IMG]
sau đây là 1 số ảnh tự sướng với con gái yêu nhất quả đất :-*
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Linhmu_93

Active Member
Mình cực kì thích mèo mặc tuxedo nhé! Yêu Miu quá đi mất! Nhìn tròn tròn như ....cục thịt di động ý :x mà Miu đeo mặt nạ như Zorro ấy nhỉ :)
Cô chủ cũng xinh nữa :*

ngockun92

Member
thịt đầy người ý =)) Miu cứ ngày một béo, mà bị cái tật no bụng đói con mắt, vừa ăn xong nhưng thấy người khác lại đòi ăn thêm, cho thỳ ăn đc vài miếng là chạy mất hút :))

ngockun92

Member
chăm các e nhiệt tình là mũm mĩm ngay, miu lăn sắp lăn nhanh hơn đi :))

beheoxinhxan

Active Member
Mèo và chủ đều xinh:x. Nhưng em ơi, bố mẹ em không thích nuôi mèo thì đừng cho mèo đẻ em ạ. Triệt sản đi, vừa tốt cho mèo vừa tốt cho em. >:D<

phenmaleat

Active Member
cô mèo tam thể này từ nhỏ đã xinh rồi lớn lên vẫn xinh ghê,mặt tròn xinh thật đấy

zZĩnz

Member
ầy ầy tóc cũng xẻ ngôi giống Hanabi của mình hí hí hí. Mèo nhà bạn Lai hay mèo ta THUẦN CHỦNG

ngockun92

Member
Mèo và chủ đều xinh:x. Nhưng em ơi, bố mẹ em không thích nuôi mèo thì đừng cho mèo đẻ em ạ. Triệt sản đi, vừa tốt cho mèo vừa tốt cho em. >:D<
hihi vì e hay cho nó ăn vàngủ chung nên bme mới mắng thế, e cg sợ hết hồn ý, nhg đc cái nó ngoan và e cg rút kinh nghiệm nên giờ yên r, mà k hiểu sao càng lớn Miu càng hư, quát k biét sợ nữa :((